Hạng B2
25/3/12
105
5
18
50
Re:Dự kiến địa điểm tổ chức off xa nhà của lớp Nhiếp ảnh OS

Bác nguahoang nhớ đừng để gấu biết topic này nha, kẻo bầm mình đó

Hạng B1
26/2/12
67
0
8

Kakalot nói:
À, đó là cảnh hậu trường không đưa lên được nên có bác sẽ không hiểu nguyên ủy. Đó là lúc vô rừng, mợ Ốc bị anh Tazan vò đầu vò cổ nên đầu tóc mới bù xù một cách hoang dại như thế ạ:D
vào rừng sợ vắt muốn chết, tâm trí đâu mà vò đầu bứt tóc, mấy bác chọc e hoài

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

Mấy bác làm em suy diễn lung tung....gì mà "cắm card" ko vừa, rồi "bắn qua bắn lại"....hic hic... gặp em thì...kiểu gì cũng....được tuốt! Keke

Hạng B2
21/2/11
499
6
18

Nissan89 nói:
Mấy bác làm em suy diễn lung tung....gì mà "cắm card" ko vừa, rồi "bắn qua bắn lại"....hic hic... gặp em thì...kiểu gì cũng....được tuốt! Keke
bác Nissan89 ui, vài ngày tới bác có về Đà Lạt không ạ, cho em ké xe với. Em cũng muốn về nhà xả hơi hưởng thụ vài ngày ạ. Em đang làm tự do nên em đi ngày nào cũng được nhé bác

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

recdecor nói:
Nissan89 nói:
bác Nissan89 ui, vài ngày tới bác có về Đà Lạt không ạ, cho em ké xe với. Em cũng muốn về nhà xả hơi hưởng thụ vài ngày ạ. Em đang làm tự do nên em đi ngày nào cũng được nhé bác

Em đang ở khu vực Phú Yên- Qui Nhơn đây mợ. Cuối tuần em sẽ về Dalat nhưng hướng....ngược lại! Hay mợ ra Nha Trang nghi ngơi 1 ngày rồi em ghé đón mợ về nhé! Hiiii

Hạng B2
21/2/11
499
6
18

Nissan89 nói:
recdecor nói:
Nissan89 nói:

Em đang ở khu vực Phú Yên- Qui Nhơn đây mợ. Cuối tuần em sẽ về Dalat nhưng hướng....ngược lại! Hay mợ ra Nha Trang nghi ngơi 1 ngày rồi em ghé đón mợ về nhé! Hiiii
Bác hay quá!!! đưa ra phương án tối ưu ghia.
Hihi, không sao, em chờ bác chuyến sau. Tiện thì đi về nhà hóng gió thôi, chứ em hem có việc gì gấp phải về cả

Hạng C
6/5/08
805
978
93
45
chipheo.top1.vn

Nhà Mợ Rec ở Đà Lạt hả? Bữa nào bụi bằng xe máy không? Bụi bằng xe máy thì em đưa mợ về tận nhà nhá!!! Mợ chả công em bằng cách dẫn em đến những chỗ mà ít hoặc chưa có khách du lịch đặt chân đến là được rồi!!!

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113

Cứ tưởng topic này chỉ có nói chuyện nhiếp ảnh, ai dè người ta rủ nhau hẹn hò công khai... Thiện tai thiện tai...

Hạng B1
19/4/12
67
0
0

Tấm này tặng mợ Rec: em thấy với tạo hình của mợ thì màu da và nụ cười này mới ra chất của cô gái của vùng cao Tây nguyên đại ngàn.

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM

nguahoang49 nói:
Nhà Mợ Rec ở Đà Lạt hả? Bữa nào bụi bằng xe máy không? Bụi bằng xe máy thì em đưa mợ về tận nhà nhá!!! Mợ chả công em bằng cách dẫn em đến những chỗ mà ít hoặc chưa có khách du lịch đặt chân đến là được rồi!!!
ặc, ai dẫn đi thì được chứ đừng để ngựa hoang dẫn đi là đi hoang luôn đó hahaha
PS: nếu có đi thì kêu anh nhé nguahoang