Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
RE: Tổ chức offline lần 3-Kết hợp mừng Tân gia

Bác Páo đặt gì những 10 món ,ăn muốn oải lun .:)
Em có tí việc về trước ,nếu ko là ghé" Không Giọt mưa "của bác Páo chơi rùi .;)

Hôm thứ 5 bay Bình Định - Nha Trang....chiều thứ 6 về chở ông bà già về Mỹ Tho....trưa T7 về SG gia đình lại có chuyện tí:mad::mad:...lu bu mãi tới sáng CN...chỉ kịp "phắn" lên Phương Nam off với các bác nên khg kịp Gillete mừ:D:D...tối hum qua xong rồi:D

Chúc mừng bữa ra mắt của hội Toy...tràn đầy tình cảm.

Cám ơn sự quan tâm của BĐH OS.

Cám ơn sự nhiệt tình sắp xếp của Hội trưởng Puma và sự hỗ trợ của thuytram.

Chúc Toy Club ngày càng phát triển

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Ủa, dưới nickname của bomdien chưa có chức danh "Hội phó TFC" giống như bên box Hyundai nhỉ :D;):)

Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
15
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com

Trích đoạn: vankhanhktpn

Bác Páo đặt gì những 10 món ,ăn muốn oải lun .:)
Em có tí việc về trước ,nếu ko là ghé" Không Giọt mưa "của bác Páo chơi rùi .;)
Hèn gì lúc về mưa như bão miền Trung đới, nhớ lần sau nhé Bác :):D:D

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Chúc mừng TFC ngày càng lớn mạnh !
Em có việc ko tham gia được thật tiếc,hẹn bác Páo, Bờm và các bác dịp sau vậy .

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: incotech
Hèn gì lúc về mưa như bão miền Trung đới, nhớ lần sau nhé Bác :):D:D
Về mưa to quá em nhưng vẫn nhận ra hàng hiệu, làm 1 phát luôn:D

Hạng D
1/2/07
2.248
33
48
39
OS NAKED TEAM - KDC ROCKET

chúc hội TFC ngày càng lớn mạnh!e cũng bận đi đám nên ko đến off cùng các pác được ![:eek:]thiệt wá tiếc!hẽn các pác lần sau !
@páo: hwa e có gọi cho HP tính đi lên mà ko kịp(lúc đó 14g30 rùi ko kịp nữa)

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Hôm qua AE thật vui và ấm cúng! tiếc rằng trưa qua em phải về sớm để 16h vô trực nên không ở lại chiến đấu tới phút cuối cùng các bác.
Chúc và mong rằng TFC ngày càng lớn mạnh.
Cám ơn bác hội trưởng vì món quà may mắn trúng thưởng ( năm nay là năm đại phát tài của em :D ). Em vừa mang quà về tới nhà thì bà cả hỏi: đây có phải là giày puma không và là quà trúng thưởng hay là xin của ai :mad:.

Hạng B2
26/12/06
136
0
16

Buổi off hôm qua thấm đượm tình anh em nhưng cũng không thiếu những màn đua tranh quyết liệt bằng buổi đấu giá trực tiếp đầy nghẹt thở:D:D, với những mức giá từ 1 củ đến 1/2 chai, .... Nhiệt độ càng nóng (cơn mưa không giúp hạ nhiệt) khi bác Páo tuyên bố trúng đôi giầy này, sẽ được tặng thêm 1 đôi, rồi 2 đôi... Ôi giấc mơ cả nhà có giầy Puma đi sắp thành hiện thực rồi ư[8|][8|].... ai trong cuộc cũng cảm nhận được điều này khi bác Lơ vừa chụp hình vừa đấu, bác suv7chỗ vừa dỗ con nhưng cũng không quên ra giá! Nhưng cuối cùng phải công nhận bác Ty là "máu" nhất, với quota cho phép trực tiếp ngồi kế bên... nên dễ hiểu bác đã có giầy cho cả nhà đi picnic!:D:D
bác Kppham sau khi tề gia, quay lại trong cơn mưa tầm tã cũng đến chung vui, bác Hungo2 với lẵng hoa duy nhất tại buổi off giải thích bác không phải là Hugo mà nghề nghiệp chính là nghiên cứu cơ thể chị em (dzụ này em với bác sẽ off riêng hen[8D]), bác Cận sau khi trúng quả giầy quyết định không đem ra đấu giá mà tặng bác thư ký Thùy Trâm (em ngồi cách xa bác quá không nói chuyện với bác được, nhưng em cũng ngắm bác suốt:):D) bác Ninja rùa sau khi đấu giá không thành đã ủng hộ vào quỹ 1 chai, bác Páo cũng ủng hộ lại bác rùa 1 đôi puma thể hiện tình thương mến thương.... Còn rất nhiều gương "người tốt, việc tốt" em không nhớ hết được.....!!!!:D
bác mechoixa: bác có sao không? chia buồn cùng bác....
Tổng kết lại cuộc off lần 3 thành công tốt đẹp!