Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode
RE: Tổ chức offline lần 3-Kết hợp mừng Tân gia

Còn một vụ thông tin ngoài lề nữa mà bác Lơ và bác Báo chưa chính thức phát ngôn nhưng hôm qua em hóng hớt được: chuẩn bị có chuyến đi off caravan xa vào khoảng tháng 9. Các bác chuẩn bị súng đạn và thời gian đi là vừa!

Hạng D
29/3/07
1.804
598
113
vnexpress.net

Bác bờm để râu nhìn phong trần quá nhỉ, đi cua đào được đó bác :D , nhìn rất có 1 phong cách rất là bờm :D

Tập Lái
24/9/07
32
1
6
52
Tp. Hồ Chí Minh

Dear all
cám ơn các bác đã hỏi thăm em, nói chung tình trang vợ 2 của em bị vỡ 1 mt bây giờ thì em đang gửi em nó vào Bệnh viện rồi các bác ợ. Riêng em và thằng con cả thì phúc đức 3 đời nhà em là không bị xây sát gì, mặc dù khi né xe thì bác 2B chạy nhanh như chớp, em chi kịp đánh lái nghe tiêng uỳnh, tưởng đâu toi bác ý may quá bác ý dậy xong lủi xe chạy mất. Lúc đó em cũng sợ vã lại nghĩ thôi không thiệt hại về người là may nên em kéo xe ve chạy đi là BH và trưa nay thì em nó nhập viện rồi. Một lần nữa cám ơn các bác đã quan tâm, chúc cho Toy Club nói ri6ng và ngôi nhà chung OS của chúng ta càng ngày càng phát triển mạnh.

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong

tiếc là ko ọp ẹp gì cùng các bác dc , vì em ở xa lắc à :(
hẹn các bác 1 ngày ko xa tái ngộ nghen .

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Rất kỳ vọng TFC sẽ phát triển nhanh chóng và bền vững theo các tiêu chí sau :
- Là nơi để thành viên TFC và gia đình họp mặt thân ái, vui vẻ sau những bận rộn cơm áo gạo tiền thường nhật, cũng như tham gia một cách khí thế và đông đủ vào các dịp Sinh nhật và/ hoặc các sự kiện của OS, do OS tổ chức.Điều quan trọng nữa là lái xe về an toàn sau mỗi cuộc vui:D
- Là nơi mà AE có thể chia sẻ với nhau những thói quen, kinh nghiệm, kỹ thuật...trong việc sử dụng, bảo trì, chăm sóc,ứng phó sự cố...về xe nói chung và các kiểu/ đời xe Toyota nói riêng, đồng thời cũng chia sẻ trên 4r chính như trước nay ta đã làm.
- Giao hảo chặt chẽ và thân tình với các chi hội khác của OS (cái này là biện pháp phòng thân hữu hiệu, lỡ mai này có đổi xe thì còn có chốn nương thân:D)
..........................và nhiều điều hay cái đẹp khác mà giờ này chỉ có lão Páo gác tay lên trán "âm mưu" mà chưa tiết lộ:D
P/S :Cũng xin sorry với các bác là hiện nay sức khỏe Cận hơi "củ chuối" (đang nhờ cậy bác HungO2:D) nên tuy tham gia đầy đủ các buổi họp mặt TFC từ khi...chưa ra đời:D nhưng lại kg thể...chơi tới cùng lên bờ xuống ruộng như ngày nào được.:D

Hạng C
7/3/07
759
153
43

vui quá!!chúc hội ngày càng phát triển và ăn nhậu dài dài nha:D:D