Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT
RE: Tổ chức offline lần 3-Kết hợp mừng Tân gia

Bác Puma ui ! cho cái thời hạn cuối cùng để đăng ký đi bác .
Đặt gạch bậy mà không đi bác chọi em thì chít :D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: incotech

em không biết bác Hải có chỗ trống để em đu không nữa [8D] (tình hình là em hết hạn bằng lái nên kg dám ôm tài chạy) :(

ừ ngày e lấy bằng 4 bánh đến giờ, 2000, chưa bao giờ thấy ai hỏi bằng lái ... ;):D

Hạng D
16/10/07
1.702
1
36
Dầu Tiếng - Bình Dương

Chúc mừng chúng ta đã có nhà mới nhé. Bác Puma cho em đăng kí một vé nhé. Nếu em rãnh em sẽ đi. Ah bác thiết kế Logo luôn đi.

Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
15
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com

Trích đoạn: khóc

em không biết bác Hải có chỗ trống để em đu không nữa [8D] (tình hình là em hết hạn bằng lái nên kg dám ôm tài chạy) :(

ừ ngày e lấy bằng 4 bánh đến giờ, 2000, chưa bao giờ thấy ai hỏi bằng lái ... ;):D
hỏi làm gì Bác, bấm lỗ thui [8D]:D

Tập Lái
25/3/08
15
0
0

Cho em đăng ký tham gia và logo luôn nhé. Thanks bác rất nhiều. :D:D:D

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon

Tình hình có bác nào ở Q.3 hay Phú Nhuận cho em quá giang với ạ [8|]:)

Tình hình là em cũng muốn cho bác quá giang lắm nhưng hôm đó lại đi thi mất rồi, [8D]..lại nhỡ 1 lần nữa[&o]

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Em xin đặt nữa cục gạch cho 1 lớn + 1 nhỏ.

Bác nào đi chung với em đến Vườn Xưa, hẹn nhau rồi đi.

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48

Trích đoạn: thuytram

Em ở khu vực gần Đài Truyền Hình TPHCM, đường Đinh Tiên Hoàng, Q.1. Có bác nào đi off hôm đó mà đi ngang khu này, cho em quá giang nhé! Em cảm ơn trước ạ! :)
Thùy Trâm cứ ở yên đấy, chị chạy qua rồi em chạy ra ngeeng ? Heo Đất đi cùng người khác thì thôi, còn chưa đi với ai thì ở đâu, cho cái hẹn, chị đóng vào cốp luôn nè ? :)

@ all : Các Bác ! Vậy hẹn đúng 8h30 tại Vườn Xưa, ăn sáng hoặc uống coffee, rồi đúng 9h15 cùng xuất phát đi Phương Nam được không ạ? Bác nào ở gần khu vực này, tiện đường mình cố gắng tập trung đi cùng cho vui và hoành tráng các Bác nhé ? Bác nào có bộ đàm, đeo cổ theo luôn ạ, vì em sợ lạc lắm :D.

@ Bác phuc minh : Bác đợi tụi em ở Vườn Xưa với nhé ? :)

Xe số 1 : Thùy Trâm + Vợ Đậu

Xe số 2 : Phucminh

............

Hạng B1
14/4/08
55
0
0

Trích đoạn: vothangdau

@ all : Các Bác ! Vậy hẹn đúng 8h30 tại Vườn Xưa, ăn sáng hoặc uống coffee, rồi đúng 9h15 cùng xuất phát đi Phương Nam được không ạ? Bác nào ở gần khu vực này, tiện đường mình cố gắng tập trung đi cùng cho vui và hoành tráng các Bác nhé ? Bác nào có bộ đàm, đeo cổ theo luôn ạ, vì em sợ lạc lắm :D.

@ Vodau & các bác: lưu ý nhé, tập trung chỗ khác đi!! Vườn xưa cách đây 2 tháng bác sushi3t dự báo đóng cửa rùi mà. Bây giờ đóng thật rồi. nếu hẹn ăn sáng thì tập trung Văn Thánh đi cho dễ.
Hôm ấy em có chút việc, chưa đăng ký được, nếu ngày hôm ấy free thì Vợ Đậu cho đi ké nhá!!