Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Tốc độ Santa Fe

Trích đoạn: sonicR

hehe, em và bác nhh2811 đã cho xe lên 180km/h rùi các bác ợ, em vẫn còn video đấy:D. 180km/h vòng tua khoảng hơn 3000, và vẫn còn lên được nữa.
Up lên cái cho anh em chiêm ngưỡng cái nào, SonicR ơi!

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Để hôm nào đi off em show cho SFC xem nhé, cho lên 4rum em sợ vi phạm nội quy là phóng nhanh vượt ẩu, với lại em cũng chưa bít up video như thế lào cả:D. Mấy bác thông cảm cho em nha.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Khẳng định là đi SFE 180km/h dễ hơn đi CAMRY 2.4 130km/h. Xe đi như dính xuống đường, tay lái nặng trịch,vòng tua khoảng 3300 . Và vẫn có thể up more nhưng hết đường. Lúc đó mà có chướng ngại cách xe khoảng 50m thì ....cứ đi thẳng luôn nhé, đừng tránh làm gì....:D:D:D. Nói vậy thôi chứ đoạn nào thật chắc ăn hãy thử tý cho có cảm giác thôi. Bác nào mắt đeo kính thì không nên!
Em thử hôm đi đường HN-Lạng Sơn, thời gian là 23h khuya!

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Dân chơi thứ dữ đây. Thế 2 bác có test xem Santa Fe Drift ntn ko? :D:D:D:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Có mỗi Air bag chưa test được . Còn driff thì rồi, nhưng phải tắt VDC đi. Nhưng nó cũng không được hoàn hảo lắm vì xe mình dẫn động cầu trước . Chỉ có driff khi lùi và thực hiện quay 180 độ ở tốc độ khi lùi là 45km/h thì OK chứ 360 độ thì chưa làm được! Vì số tự động lên driff 360 độ có thể không thực hiện được. Mình chưa thành công lần nào cả!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

đoạn đường này rất vắng , đi xuyên khu đồi cát dài khoảng 40 km , kéo xe rất sướng xe mình đi đầu tiên , lúc đầu định kéo thử lên 160km/h nhưng thấy AE cũng máu theo nên đẩy tốc độ đồng loạt các xe luôn, nói chung là rất đầm xe, an toàn , chắc tay lái và sướng. Chỉ tội cho các xe không có VDC thì bị một chút đảo xe khi quẹo .

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: chevol

đoạn đường này rất vắng , đi xuyên khu đồi cát dài khoảng 40 km , kéo xe rất sướng xe mình đi đầu tiên , lúc đầu định kéo thử lên 160km/h nhưng thấy AE cũng máu theo nên đẩy tốc độ đồng loạt các xe luôn, nói chung là rất đầm xe, an toàn , chắc tay lái và sướng. Chỉ tội cho các xe không có VDC thì bị một chút đảo xe khi quẹo .

Thế hôm đi đường HCM Anh kéo được max là bao nhiêu? Em nghĩ đường đó chạy thoải mái chứ?

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Đề nghị các bác ko nên tiếp tục thử nữa. Rất..rất nguy hiểm.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

đi đường HCM , toàn đèo dốc và nhiểu đoạn cua quẹo rất nguy hiểm , như đoạn đèo cầu ĐACRONG ( LAO BẢO ), ĐÈO A LƯƠI ( HUẾ) và Đèo Lo xo từ Quãng Nam lên kontum , cực kỳ hiểm trở nhiêu lúc đứng đỉnh núi này thấy đỉnh đèo bên núi kia khoảng cách 1km nhưng phải đi vòng vèo gần cả 1h .
Chỉ có đoạn đổ đóc từ Buôn Mê Thuộc vể SG là thừ đẩy tốc độ để đua với một em MEC C240 , đường nhỏ hẹp cũng đưa lên được 160 km/h và bỏ xa em Mec ( có lẻ không vững tay lái ).

Ngày 21/02/2008 khi đi từ Nha trang về SG ( Đi họp lớp thương niên tại Nha trang ), đi đường ven biển từ nha trang đến sân bay Cam ranh ( ban ngỏi ) có đoạn đường hơn 10km cực kỳ đẹp ( mỗi bên 3 làm xe , có ngăn cách giữa là công viện ) đường vắng , đẩy được tốc độ đến 180km, mặc dù vẫn còn trớn và xe vẫn đẩm ( vì chở 5 người) , nhưng vợ hoảng quá nên thội

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com

Nói thiệt. em chạy lần cao nhất cũng chỉ 120km/h mà chỉ chút xíu là phải xuống ga. Còn lại chỉ 80km/h thôi. Rất bái phục mấy bác [8|]

Status
Không mở trả lời sau này.