Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Lane giữa toàn xe tải nặng, mặt đường xấu. Chạy thế này 3 tiếng mới xuống đến VT.
mấy cái ngã tư tào lao hết sức chạy lane ngoài phải signal vô lane giữa vì đèn quẹo trái , và vẽ mũi quẹo trái trên đường, lái cứ phi ra vô

• Like
Reactions: tracgia and CuBiMi
Tập Lái
2/2/24
4
0
1
Các anh cho em hỏi,hướng BRVT đi TP.HCM đoạn từ trạm thu phí T3 QL51 đến biển báo khu dân cư gần giáo xứ Song Vĩnh được chạy tốc độ bao nhiêu ạ?
Em mới bị bắn 85km/h chỗ Camera vừa qua Biệt thự Thiện Soi, trong khi xe em cài đặt giới hạn tốc độ 80km/h, em thấy hoang mang quá.
Không biết có bị sót biển giới hạn tốc độ nào k? Nhờ các anh chỉ giúp!
Xin cảm ơn các anh!

Tập Lái
2/2/24
4
0
1
Các anh cho em hỏi,hướng BRVT đi TP.HCM đoạn từ trạm thu phí T3 QL51 đến biển báo khu dân cư gần giáo xứ Song Vĩnh được chạy tốc độ bao nhiêu ạ?
Em mới bị bắn 85km/h chỗ Camera vừa qua Biệt thự Thiện Soi, trong khi xe em cài đặt giới hạn tốc độ 80km/h, em thấy hoang mang quá.
Xin cảm ơn các anh!

Hạng C
28/4/10
580
702
113
Sài Gòn
Xin cảm ơn các anh!
Đúng quy định ngoài khu dân cư + lươn cứng là 90 km/g bạn nhé (tôi đi làm hàng ngày tuyến đường này). Cái camera chỗ đấy hư lâu rồi, hiện số đỏ lè tầm bậy tầm bạ đó

• Like
Reactions: volvo960 and Huysoc
Tập Lái
2/2/24
4
0
1
Đúng quy định ngoài khu dân cư + lươn cứng là 90 km/g bạn nhé (tôi đi làm hàng ngày tuyến đường này). Cái camera chỗ đấy hư lâu rồi, hiện số đỏ lè tầm bậy tầm bạ đó
Dạ. Em cảm ơn anh ạ!

Tập Lái
2/2/24
4
0
1
Từ trạm thu phí T3 được chạy max 90 xe con cho tới biển khu dân cư cắm đối diện Phú Cường Motel bên tay trái. Buổi tối rất dễ nhận diện Motel này vì nó bật đèn biển hiệu trên cao.
Dạ. Em cảm ơn anh ạ!