O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
RE: Tốc độ xe INN

Nghề em làm có liên quan tới nghề của bác đó:D:D
Đường xá thì vô tư...kiểm chứng nóng hổi thì chiều thứ 6 này bác ra gặp phái đoàn Hà Nội vào..sẽ có tin chi tiết bác ạh:)

@ bomdien: Nghề có liên quan mình nghĩ chắc bác làm sub của TDV quá. Có liên quan mà bác không ngán sau, quất 140 liên tục, bác máu quá.:D

Last edited by a moderator:

Trích đoạn: otosaigon

Bác không biết đấy thui.. Zace cũ của nhà Gạch còn quất lên 140km/h.. từ VT về SG mất 1.30 phút:D Cách đây ... 3 năm rui:D

Chạy với tốc độ này với con ZACE thì em phải gọi bác GẠCH bằng cụ của cụ...cách nay 3 năm...khi còn trẻ + sung sức + sung máu + sung *** em chỉ dám chạy lên 110km/h (đường miền Tây), qua mặt phải xe tốc hành...mục đích: Khg cho một bác Nissan Cefiro biển 29 qua mặt. Giờ nhớ lại dựng hết cả gai ốc....

Trích đoạn: Hungo2

@ bomdien: Nghề có liên quan mình nghĩ chắc bác làm sub của TDV quá. Có liên quan mà bác không ngán sau, quất 140 liên tục, bác máu quá.:D

Mấy hôm nữa off vụ kỷ niệm 5 năm...em dán lên trán chữ BỜM ĐIÊN để em và bác nhận ra nhau nhé...còn chuyện bác đoán cũng chưa chính xác lắm....hehehehe

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Bác nào đạp lên 160 rồi post hình cho em coi nhe, thanks:):D. Tối qua, em xem truyền hình không dây đài VTV, em thấy tour caravan qua TQ, đến tĩnh Nam Ninh, xe Innova khá nhiều, thấy củng vui vui các bác nhễ.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: bomdien

Mấy hôm nữa off vụ kỷ niệm 5 năm...em dán lên trán chữ BỜM ĐIÊN để em và bác nhận ra nhau nhé...còn chuyện bác đoán cũng chưa chính xác lắm....hehehehe
Thấy thằng Cha nào dáng dấp như Bờm thì né dùm tui cái
Em né đây:D
Bác hổng uýnh em nha!:D

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: Hungo2

Ok, hẹn gặp lại bác vào ngày 24/11 nhé. Nhưng mà cái vụ dán nick lên trán cũng hay đấy, vì đâu phải members nào cũng biết nhau hết đâu.

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

hình số 1 là ỉn G còn hình số 2 là ỉn J

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

Trích đoạn: Luuhong

Bác nào đạp lên 160 rồi post hình cho em coi nhe, thanks:):D. Tối qua, em xem truyền hình không dây đài VTV, em thấy tour caravan qua TQ, đến tĩnh Nam Ninh, xe Innova khá nhiều, thấy củng vui vui các bác nhễ.

Kia 160 nè bác, vì...chạy nhanh quá nên cửa bung, hết xăng :D, em dzọt đây