Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Dạ hôm đó ông già cũng kể đã làm đơn bãi nại, người ta cũng gặp xui xẻo thôi nên mình bãi nại để họ còn về đi mần lo cho gia đình họ, chớ người ta có cố tình đâu giam chi tội nghiệp... Nghe mà thương lắm bác. Anh của bác giờ sức khỏe ra sao? đang tạm giam ở đâu bác? Có cần trợ giúp gì về sức khỏe hay tâm lý thì bác ới em nhen. Nếu có thể giúp được gì thì em ko ngần ngại. Ai cũng có lúc khó khăn mà.
Dạ cám ơn chị rất nhìu...hiện tại tạm giam bên Chí Hòa...Không được gặp vì theo luật tạm giam 2 tháng điều tra.Sức khỏe thì chắc ổn ko sao chị..Mình chỉ được gửi đồ vào thôi ko được gặp mặt...gd cũng đang chờ hết tạm giam xem thế nào...Nếu giảm nhẹ thì chắc cũng phải ở tù 1-2 năm là mức thấp nhất có thể chấp nhận. Số ông này đã vậy rồi nên gdinh chờ bên tòa án nó phán quyết thôi chị... Em cũng mới tham gia diễn đàn, thấy ace trên đây có tấm lòng vậy là quí lắm ạ...Dù sao em cũng xin 1 lần nữa cám ơn các ace OS đã đứng ra giúp đỡ 2 cháu nhỏ của anh chị vắng số kia..

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Dạ cám ơn chị rất nhìu...hiện tại tạm giam bên Chí Hòa...Không được gặp vì theo luật tạm giam 2 tháng điều tra.Sức khỏe thì chắc ổn ko sao chị..Mình chỉ được gửi đồ vào thôi ko được gặp mặt...gd cũng đang chờ hết tạm giam xem thế nào...Nếu giảm nhẹ thì chắc cũng phải ở tù 1-2 năm là mức thấp nhất có thể chấp nhận. Số ông này đã vậy rồi nên gdinh chờ bên tòa án nó phán quyết thôi chị... Em cũng mới tham gia diễn đàn, thấy ace trên đây có tấm lòng vậy là quí lắm ạ...Dù sao em cũng xin 1 lần nữa cám ơn các ace OS đã đứng ra giúp đỡ 2 cháu nhỏ của anh chị vắng số kia..
Có tin gì mới ko bác? Hy vọng năm nay mọi việc tiến triển tốt hơn ....

Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Dạ cám ơn chị.vẫn còn tạm giam chị.chưa biết khi nào xử..gd em cũng đang chờ.

Hạng D
19/10/06
2.225
12.280
113
Tình hình là sau khi ổn định, Hồng Tươi báo chị Sáu đã nhận 2 bé Sơn, Tuyến về nuôi. Trên giấy nhận nuôi dưỡng có chữ ký ông nội và ông ngoại 2 bé, mặt sau UB xã có xác nhận chữ ký của người làm đơn.

Tội nghiệp bạn con em quá mấy bác ơi, em xin quyên góp

Tội nghiệp bạn con em quá mấy bác ơi, em xin quyên góp

Các bác cho ý kiến về vấn đề này, giờ chị Sáu nuôi 2 đứa thì có nên chuyển số tiền đó từ ông nội về cho chị Sáu? Giấy tờ vậy là như thế nào?

Nói chuyện với Hồng Tươi thì HT xác nhận 2 đứa đã về ở với chị Sáu.

Thanks

@zorojp
@clieduyet
@dung_cachua
@wuynhvu
@tuanduong00
@diluantran
@te_te
@trantrongthivn
@tuanthaolove05
@truong195
@vqhoang
@dixeomuongbiahoi
@Thổ Dânn03
@51A-989 39
@ngaymailathunam
@porche911gt3
@Meo Quay
@thinhsve
@pvht
@Tohoa
@NắngSG
@ium
@thangmsu
@manchestervn
@neo_vn
@gamondeluxe
@NeedFSpeed
@Globe
@thaytulangman
@CarrotDad
@doquocaudio
@Bem tất
@tonylong
@con cóc con
@huycl2507
@shadowcat
@Innova2222
@monkey47847
@neo_vn
@nghip51
@khoaitaySG
@corolla95
@pack
@caheo

• Like
Reactions: NắngSG and caheo
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Theo em thì bác @dstuyen thử nói chuyện với ông nội các cháu về vấn đề người nhận tiền lần nữa xem ý ông thế nào rồi tính tiếp.

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Em nghĩ cứ để như vậy đi, vì ông nội có nhận thì cũng đưa lại cho chị Sáu nuôi các bé thôi bác ạ. Chỉ cần thông báo cho chị Sáu biết là mỗi tháng vào ngày mấy bank chuyển tiền là được.
Tình hình là sau khi ổn định, Hồng Tươi báo chị Sáu đã nhận 2 bé Sơn, Tuyến về nuôi. Trên giấy nhận nuôi dưỡng có chữ ký ông nội và ông ngoại 2 bé, mặt sau UB xã có xác nhận chữ ký của người làm đơn.

View attachment 427267

View attachment 427268

Các bác cho ý kiến về vấn đề này, giờ chị Sáu nuôi 2 đứa thì có nên chuyển số tiền đó từ ông nội về cho chị Sáu? Giấy tờ vậy là như thế nào?

Nói chuyện với Hồng Tươi thì HT xác nhận 2 đứa đã về ở với chị Sáu.

Thanks

@zorojp
@clieduyet
@dung_cachua
@wuynhvu
@tuanduong00
@diluantran
@te_te
@trantrongthivn
@tuanthaolove05
@truong195
@vqhoang
@dixeomuongbiahoi
@Thổ Dânn03
@51A-989 39
@ngaymailathunam
@porche911gt3
@Meo Quay
@thinhsve
@pvht
@Tohoa
@NắngSG
@ium
@thangmsu
@manchestervn
@neo_vn
@gamondeluxe
@NeedFSpeed
@Globe
@thaytulangman
@CarrotDad
@doquocaudio
@Bem tất
@tonylong
@con cóc con
@huycl2507
@shadowcat
@Innova2222
@monkey47847
@neo_vn
@nghip51
@khoaitaySG
@corolla95
@pack
@caheo

Hạng D
19/10/06
2.225
12.280
113
Em nghĩ cứ để như vậy đi, vì ông nội có nhận thì cũng đưa lại cho chị Sáu nuôi các bé thôi bác ạ. Chỉ cần thông báo cho chị Sáu biết là mỗi tháng vào ngày mấy bank chuyển tiền là được.

chị Sáu biết ngày chuyển tiền ạ