Hạng B2
28/8/14
234
266
63
29
Đã từng có bài về chỗ này gài đèn tín hiệu thì phải, thằng ku cơ động nó cấp bậc gì bác, trẻ không :3dchientrung: thôi thì thông cảm cho mấy em cơ động gia đình bỏ mấy trăm củ mà chỉ ra đường đi dạo xương không có mà nhai nên nó hận đời là phải :3dchientrung:

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Xe mà có camera hành trình thì chả sợ mấy vụ này (nếu thực sự không vượt đèn đỏ)

Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Lúc còn thời sửu nhi em bị bên Q4 khúc chân cầu ông lãnh.
Chỗ đó đèn đỏ hơn 90s, em đi từ xa thấy đèn vàng còn 1s, em chạy chậm rồi dừng chờ đèn đỏ.
Xui cho em là hôm đó là lễ tưng bừng 30/4, nên có tút đẹp đẽ trước khi ra đường. Khi đèn vừa chuyển xanh, do em đứng hàng trên cùng nên kéo gas chạy qua rất tự tin. xXx già thấy em bảnh toỏng quá nên từ trong lề bay ra chỉ em vô.
E: "Con bị lỗi gì chú???"
xXx già: "Mày vượt đèn đỏ"
E: trong bụng (WTF) "đèn xanh lên con mới chạy mà chú???"
xXx già: "Còn 5s đèn đỏ mày đã chạy rồi, mày ko thấy mày chạy trước mấy xe khác hả? Còn cãi!"
E: "Đèn xanh lên con mới chạy chú ơi!!!"
xXx già: "Không nói nhiều mày! Thấy xe cây để đó hôn? Mày cãi nữa tao giam xe"
Chỉ vì cái thời Sửu Nhi hiểu luật kém nên bị thằng già đó thấu cáy.
Mợ bà nó, nhớ quài luôn, cuối cùng phải rớt 150k bánh mì cho nó.
Trước khi đi nó còn phán "Hôm nay lễ, đi chơi zdui zdẻ nha con trai, chạy xe cẩn thận nha, đi giống hồi nãy nguy hiểm lắm!"
DKM &*%^$##(^%@*($%^#
Dog đớp shjt
Bánh mì có in hình ai trên đó mà bác bảo là shjt chứ!

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
2/12/15
258
193
43
45
Lúc còn thời sửu nhi em bị bên Q4 khúc chân cầu ông lãnh.
Chỗ đó đèn đỏ hơn 90s, em đi từ xa thấy đèn vàng còn 1s, em chạy chậm rồi dừng chờ đèn đỏ.
Xui cho em là hôm đó là lễ tưng bừng 30/4, nên có tút đẹp đẽ trước khi ra đường. Khi đèn vừa chuyển xanh, do em đứng hàng trên cùng nên kéo gas chạy qua rất tự tin. xXx già thấy em bảnh toỏng quá nên từ trong lề bay ra chỉ em vô.
E: "Con bị lỗi gì chú???"
xXx già: "Mày vượt đèn đỏ"
E: trong bụng (WTF) "đèn xanh lên con mới chạy mà chú???"
xXx già: "Còn 5s đèn đỏ mày đã chạy rồi, mày ko thấy mày chạy trước mấy xe khác hả? Còn cãi!"
E: "Đèn xanh lên con mới chạy chú ơi!!!"
xXx già: "Không nói nhiều mày! Thấy xe cây để đó hôn? Mày cãi nữa tao giam xe"
Chỉ vì cái thời Sửu Nhi hiểu luật kém nên bị thằng già đó thấu cáy.
Mợ bà nó, nhớ quài luôn, cuối cùng phải rớt 150k bánh mì cho nó.
Trước khi đi nó còn phán "Hôm nay lễ, đi chơi zdui zdẻ nha con trai, chạy xe cẩn thận nha, đi giống hồi nãy nguy hiểm lắm!"
DKM &*%^$##(^%@*($%^#
Dog đớp shjt
cha già dân tộc...giận quá mất khôn

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Cái món này nó đòi hỏi kinh nghiệm của người cầm lái.
Nên nhớ, khi thấy đèn vàng chớp tắt ko bình thường.

Hãy nhìn ngay sang chiều bên cạnh hoặc đối diện để xem bà con thế nào, thì mình sẽ làm ngược trở lại.

Lái lâu, sẽ tích nhiều kinh nghiệm thôi
Chúc anh em có ngày cuối tuần vui vẻ bên Dau thơm, Cỏ lạ!!!

Tập Lái
16/3/15
42
31
18
28
Cái món này nó đòi hỏi kinh nghiệm của người cầm lái.
Nên nhớ, khi thấy đèn vàng chớp tắt ko bình thường.

Hãy nhìn ngay sang chiều bên cạnh hoặc đối diện để xem bà con thế nào, thì mình sẽ làm ngược trở lại.

Lái lâu, sẽ tích nhiều kinh nghiệm thôi
Chúc anh em có ngày cuối tuần vui vẻ bên Dau thơm, Cỏ lạ!!!
Em thì nghĩ đèn vàng nhấp nháy khi đêm khuya là bình thường....Vì lúc đó đèn tín hiệu không hoạt động(Thường thì qua 11h đêm)... và chỉ xem là đèn cảnh bảo khi có ngã rẽ.Em cũng đã cẩn thận dừng lại quan sát đèn tín hiệu và thấy bên kia không xe nào chạy nên em mới tự tin đi.Nhưng không ngờ là hôm nay đi đêm gặp phải "Ma".

• Like
Reactions: Ria phuloc
Tập Lái
16/3/15
42
31
18
28
Chỉ còn bánh mỳ, hết biên bản rồi mà ép hoài ko chịu thì đi chổ khác bán bánh mỳ thôi
Lúc đó em mà không cương là đi gặp bác Cường rồi :)
Chúc bác cuối tuần vui vẻ :3dchongchong:

• Like
Reactions: catiung
Tập Lái
16/3/15
42
31
18
28
Em ngĩ chắc bác bị gài đèn đỏ..bạn e trc cũng bị gài ngay đường phan đăng lưu.lần đó đèn vàng nhấp nháy vừa qua phát là bị dính xxx.báo vượt đèn đỏ nhìn lại đèn đỏ thiệt..potay toàn tập..
Lúc đầu xuống xe nói lý bình thường với cd....Em cũng nghĩ tới cảnh một mình chọi với một tốp -như trứng chọi đá.Ơn trời là lúc đó thằng cd nhắc tới camera quay được nên em mới bắt kiểm tra lại bằng chứng....Gặp người yếu bóng vía,ban đêm ban hôm e nghĩ cũng tốn bánh mì cho êm chuyện.