Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
Khó chịu nhỉ ? Mình chắc tấp vô và ...xuống xe ...
Em chỉ sợ đường tối, chỗ lạ mình đi chỉ có 1 mình và bà cả nên cũng không dám dừng xe, sợ nó có đồng bọn làm bậy thì cũng mệt.

Hạng B2
14/7/14
144
83
28
Sao bác không hạ kính xuống và la lên "Cướp ! Cướp ! Cướp ! " đồng thời ép nó hoặc ủi đít nó rồi nói nó cướp cái kính hậu, em nghĩ lúc đó sẽ có nhiều người đi đường nện cho nó một trận !

Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
Sao bác không hạ kính xuống và la lên "Cướp ! Cướp ! Cướp ! " đồng thời ép nó hoặc ủi đít nó rồi nói nó cướp cái kính hậu, em nghĩ lúc đó sẽ có nhiều người đi đường nện cho nó một trận !
Lúc đó không nghĩ ra phải làm vậy, thanks bác

Hạng C
24/10/12
536
160
43
Ôi bác gặp thằng khùng rồi, dạng này bây giờ ra đường gặp nhiều lắm, nó rất ghét người đi xe 4 bánh vì nghĩ người ta giàu hơn nó,....... sướng hơn nó (mặc dù lái 4 bánh ở VN khổ thấy mịa)!
Khi gặp dạng này bác cứ ngồi trong xe cố thủ, mặt đầy vẻ nghiêm trọng, móc điện thoại vừa nhìn nó vừa nói điện thoại, nó sẽ ngán và bỏ đi.:)

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Chắc bác chủ gặp trúng mấy thằng khùng rồi. Không có vấn đề gì thì nhịn đi cho lành bác ạ, thời buổi bây giờ ra đường nên hạn chế manh động là tốt nhất.

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Ôi bác gặp thằng khùng rồi, dạng này bây giờ ra đường gặp nhiều lắm, nó rất ghét người đi xe 4 bánh vì nghĩ người ta giàu hơn nó,....... sướng hơn nó (mặc dù lái 4 bánh ở VN khổ thấy mịa)!
Khi gặp dạng này bác cứ ngồi trong xe cố thủ, mặt đầy vẻ nghiêm trọng, móc điện thoại vừa nhìn nó vừa nói điện thoại, nó sẽ ngán và bỏ đi.:)
Em cũng nghĩ y chang như vậy đó bác. Người đi xe 4b chắc chắn nhiều tiền hơn ngươif đi 2b rồi vì 4b mắc hơn 2b nhiều lắm. Các bác cứ than đi 4b khổ này khổ nọ. Riêng em thấy đi 4b sướng thấy bà luôn, mưa ko đến mặt, nắng ko đến đầu. Lỡ bị tai nạn thì xác suất sống cao hơn thằng đi 2b rất nhiều, có bị thương cũng nhẹ hơn. Các bác than thở khổ này khổ nọ sao ko bán mịa nó 4b đi rồi leo lên 2b mà chạy cho sướng, sao cứ phải cố gắng phấn đấu bon chen để mua 4b về rồi than khổ là sao?

• Like
Reactions: 01667887653