Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
RE: Tôi yêu Việt Nam ... $!

Các bác cứ ra mấy tiệm bán lốp xe khu Ký Con, Q. 1 mà hỏi, em nghĩ có tất đấy. Hồi trước nhà em có con Númvu thấy bị cán đinh vô ruột mấy lần dắt bộ nặng quá nên ra đó hỏi có vỏ không ruột cho con này k, chủ cửa hàng trả lời có ngay. Nhưng chỉ có hàng ChenSin (k biết em viết có đúng không nữa), lúc đó em định quất quả Dunlop mà nó k có loại cho Nouvo. Nếu được các bác chơi vỏ không ruột cho con Click đi cho đỡ phải vá hơn.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Giờ này mà mấy hãng bán xe còn chơi vỏ có ruột thì đúng là bó tay. :mad::mad:

Tập Lái
29/11/06
39
0
6
53

Kính chào các Pác.
Hôm qua Honda67 tui có gửi thư phàn nàn đến Honda Vietnam. Trưa nay có nhận điện thoại gọi từ Honda Vĩnh Phúc, xin lỗi, hỏi xem tôi ở quận mấy và hứa sẽ kiểm tra giúp xem tôi có thể mua chiếc ruột xe ở nơi nào gần nhất.
Hoan nghênh việc lắng nghe ý kiến khách hàng của Honda Việt Nam và hi vọng xe Click của vợ Honda67 sẽ sớm được lăn bánh, bản thân Honda67 sớm thoát kiếp xe ôm....:)

Tập Lái
29/11/06
39
0
6
53

Kekeke.... Hôm nay Honda VN lại gọi nữa. Chỉ mỗi cái ruột xe mà Honda Vietnam điện thoại thăm hỏi tớ mấy lần, máy pác thông cảm cho mình edit một ít nội dung nhé. Mình cảm thấy ấy nấy quá....[:eek:]

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả

Trích đoạn: honda67

Kekeke.... Hôm nay Honda VN lại gọi nữa. Chỉ mỗi cái ruột xe mà Honda Vietnam điện thoại thăm hỏi tớ mấy lần, máy pác thông cảm cho mình edit một ít nội dung nhé. Mình cảm thấy ấy nấy quá....[:eek:]
Cảm xúc là nhất thời, ấn tượng là mãi mãi. Nếu là cảm xúc của pác thì pác cứ edit thoải mái thui.
Theo em bít thì HDVN rất quan tâm đến khách hàng (Em trúng giải tôi yêu Việt nam trên Website mà dc quan tâm lém, he he, các pác cho quảng cáo tí:D). Nhưng đại lý thì hơi ẹ (về tay nghề) chứ tiếp khách thì cũng OK. Hôm trước em đem xe vợ đến bảo dưỡng toàn bộ về thì cha thợ nghi ngờ có mấy con ốc siết chưa chặt nên tá hoả tìm cho bằng được số điện thoại nhà em để nhắn lên kiểm tra lại (cũng chu đáo ra phết). Thế nên xe nhà em chỉ bảo dưỡng và sửa lặt vặt thì em đến hãng còn các mục khác là em kiếm chỗ sửa uy tín ở ngoài em làm. Dc ko các pác?

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: honda67

ai cũng có thể mắc sai lầm. Quan trọng cách xử lý nó như thế nào. Dù gì thì em nghĩ ai cũng yêu VNĐ chứ không riêng gì Honda :D, nên bác không việc gì phải áy náy

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Em đọc lại bài này thấy có sự edit lại tưởng câu nói "iu VN $" của bác honda67 nhảy cảm bị BĐH nhắc nhở. Hóa ra là sau khi được HDVN ru lỗ tai nên cảm thấy cắn rứt ;) :D

Mà tóm lại đã mua được ruột xe chưa bác? Có khi đại lý không có người ta sẽ gửi riêng cho bác 1 cái đi từ nhà máy ở Vĩnh Phúc cũng nên ấy chứ :D Chúc bác mau sớm thay được ruột xe

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

hình như ruột xe Click đường kính bằng với Yamaha Mio đó bác, nhưng bề ngang Mio nhỏ hơn, bác có thay đi tạm được đó

Tập Lái
29/11/06
39
0
6
53

Cảm ơn mấy bác, mình đã mua được ruột xe Click rùi....Hú hồn :) Mà tới 50.000 VND lận đấy, có đắt quá không vậy mấy bác??? :(:(:(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/9/06
257
1
0

ruột "yêu việt nam" thì phải đắt hơn chút là đúng rồi bác ơi :D:D