Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: tóm lại, sg không có Santa FE nhập và chạy lướt ??

Trích đoạn: hyundai_dalat

Kính các bác!
Em ở SG. Trong tháng 11 này, bên em có thể đáp ứng đầy đủ các dòng xe SF cho các bác. Em chỉ dám nói vậy thui vì sợ mang tiếng quảng cáo này nọ, admin ban nick em là...khổ!

chúc bác huyndai_dalat đắt hàng và trở thành huyndai_SG :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Kính các bác!
Em ở SG. Trong tháng 11 này, bên em có thể đáp ứng đầy đủ các dòng xe SF cho các bác. Em chỉ dám nói vậy thui vì sợ mang tiếng quảng cáo này nọ, admin ban nick em là...khổ!
Vấn đề là bác cung cấp giá cả hạt dẻ, chất lượng dịch vụ chu đáo cho anh em là ngon rồi. Làm sao để anh em SG đỡ phải lọ mọ bay ra HN mua hàng là được. Chúc bác đắt hàng!

Tập Lái
9/6/07
41
0
0
Yuejin Việt Nam

Cảm ơn các bác ủng hộ!
Em cũng như công ty em còn khá trẻ, mới đi những bước đầu tiên trên thị trường xe du lịch. Ngoài những nỗ lực hết mình, rất mong được sự ủng hộ và góp ý của các bác để phục vụ các bác ngày các tốt hơn.
Em đang lên tờ trình để có những ưu đãi dành riêng cho các thành viên Otosaigon. Rất mong được sự góp ý của các bác.
Nhân đây, em mời các bác và "Đệ nhị phu nhân" ghé vào xưởng dịch vụ bên em để được "kiểm tra và chăm sóc sắc đẹp" miễn phí. Khi tới, chỉ cần trên xe có logo của Otosaigon hoặc các bác nói là thành viên của Diễn đàn.
Địa chỉ showroom bên em: 85 xa lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, quận 2 (mấy bác từ Sài Gòn đi ra, qua cầu Sài Gòn 1 đoạn, ở bên trái)
Em tên Kiên. Vinh hạnh được đón tiếp các bác!

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng

Em là dân newbie, chưa biết nhiều về xe cộ, nay vào đây thấy các bác SantaFe rôm rả quá, bắt đầu thấy khoái rồi.

Tiện đây các bác cho em hỏi Santa Fe là loại 5 chỗ hay 7 chỗ vậy.

Bác huyndai_dalat khi nào có hàng thì pm tí nhé.

Cảm ơn các bác

Tập Lái
5/3/07
27
0
0

FS là dòng xe 7 chỗ bác Tuanvn à.

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng

bác kienvang ơi,

nhập xe SFe econdhand ở nước ngoài về, thuế má này nọ rồi thì ra tiền bao nhiêu bác ??

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: tuanvn

bác kienvang ơi,

nhập xe SFe econdhand ở nước ngoài về, thuế má này nọ rồi thì ra tiền bao nhiêu bác ??
Cái này tôi không rành lắm bác ạ.
Maranelo đâu rồi nhỉ, ra tay giúp bác ấy cái!:D

Tập Lái
7/7/07
13
0
0

SF secondhand chia làm 2 dòng (2004 đổ về trước) giá 32-34k còn xe đời mới (2005, 2006) giá giao động từ 37-48k tuỳ thuộc vào đời xe, năm sx và option trên xe pác ợ!

Hạng B1
27/11/05
96
19
8
HCMC

Cảm ơn các bác ủng hộ!
Em cũng như công ty em còn khá trẻ, mới đi những bước đầu tiên trên thị trường xe du lịch. Ngoài những nỗ lực hết mình, rất mong được sự ủng hộ và góp ý của các bác để phục vụ các bác ngày các tốt hơn.
Em đang lên tờ trình để có những ưu đãi dành riêng cho các thành viên Otosaigon. Rất mong được sự góp ý của các bác.
Nhân đây, em mời các bác và "Đệ nhị phu nhân" ghé vào xưởng dịch vụ bên em để được "kiểm tra và chăm sóc sắc đẹp" miễn phí. Khi tới, chỉ cần trên xe có logo của Otosaigon hoặc các bác nói là thành viên của Diễn đàn.
Địa chỉ showroom bên em: 85 xa lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, quận 2 (mấy bác từ Sài Gòn đi ra, qua cầu Sài Gòn 1 đoạn, ở bên trái)
Em tên Kiên. Vinh hạnh được đón tiếp các bác!

Chỗ bác thấy đang để một chiếc SF và mấy chiếc xe tải phải không, tui đang tính bữa nào ghé xem thử vì đang để dành tiền đổi vợ, tính đổi Grandis nhưng bữa đi xem triển lãm ngồi thử SF thấy nghiền quá nên đổi ý.

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng

Trích đoạn: hung2n

SF secondhand chia làm 2 dòng (2004 đổ về trước) giá 32-34k còn xe đời mới (2005, 2006) giá giao động từ 37-48k tuỳ thuộc vào đời xe, năm sx và option trên xe pác ợ!

Kính bác hung2n, không biết để tìm hiểu kỹ như bác nói thì xem ở chỗ nào trên otosaigon nhà mình nhỉ / hay có chỗ nào bác chỉ cho mình đọc để tìm hiểu với

nếu được anh em ta offline một buổi. Tớ ở Đà Nẵng, nhưng nếu có dịp cũng xin gặp anh em ở HN, SG cũng được (hay đi công tác mà !!)