Hạng B2
20/3/07
142
0
16
Hà Nội
RE: Tổng hợp các bài viết về Ưu & Nhược của Captiva

Cap c như các em chân dài thôi. Đa số các em hay hay (chứ chưa nói đến cỡ Hoa hậu) thì lúc nào mà chả đỏng đảnh. Bà cả xấu òm mà nhiều lúc còn thấy hết hơi nữa các bác ợ

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47

Chào các bác.
Em là thành viên mới. Em ở Hà Nội.
Em chưa có vợ nhớn nhưng mới tậu được em bồ nhí Winstorm LT U-07.
Rất mong được các bác chỉ giáo.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Trích đoạn
Bác cho cảm nhận của em nó và giá cả bác cưới hết bao nhiêu để ae OS tham khảo

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47

Trích đoạn: HAI2957

Trích đoạn
Bác cho cảm nhận của em nó và giá cả bác cưới hết bao nhiêu để ae OS tham khảo
Vầng, trước hết là về giá : 37,5K bác ạ.
Cấu hình :
Máy dầu 2.0
Lỗ thông gió trên trần.
Tự động gạt mưa, tự động đèn.
Tự động số 5 cấp, có chức năng thể thao.
Gương cụp điện, ghế da, sấy ghế.
CD 1 đĩa, 6 loa.
Cảm ứng lùi, ABS, EPS...đủ cả
Vành đúc 17"
Gương chiếu chống lóa
Còn gì nữa kô các bác nhỉ?

Cảm nhận tay lái :
Máy khỏe, bốc, chạy êm, mức tiêu hao nhiên liệu theo tiêu chuẩn GM Daewoo đưa ra 14 lit/100km
Nội thất được, cách âm rất tốt (cửa đóng nghe âm "phình phịch" :D, hệ thống âm thanh mức trung bình khá. Cảm nhận vô lăng với mặt đường bình thường (em mới đi đường nhựa :p). Sáng nay em thử chạy tốc độ trên 70 ở đường mới dọc sông Tô Lịch chỗ đoạn Bưởi. Uốn éo theo độ lượn của đường đấy thấy xe khá ổn, chắc chắn và thật tay.
Còn gì nữa kô bác??? Em mới chỉ cảm nhận như thế sau 2 ngày đi xe.
Trước em cũng chạy Santa bên Hàn rồi, cảm nhận sau tay lái nó khác nhau và so sánh có lẽ hơi khập khiễng một chút vì điều kiện đường xá nó khác nhau nhiều. Cá nhân em thấy vợ em bây giờ so với Cap và Santa nhập về qua HD việt nam thì vợ em đạt chuẩn luôn. Chả thế mà em chấp nhận chi phí cao hơn Cap còn trinh nội :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/1/08
10
0
0

Các bác oi, tình hình logo của hội Cap dao nay thế nào rồi ấy nhỉ, có bác nào có cho em xin 1 chiếc

Tập Lái
18/4/08
4
0
0

Chào các bác.
Em cũng mới làm một con LT, sướng thựt! Nhưng em có cảm giác nó cũng hơi rồ rồ giống Honda Civic. Không biết có bác nào cảm giác the không nhỉ? Lúc đầu đi cũng thấy êm ái lắm cơ, hay tại bớt sướng nó thế nhỉ?

Tập Lái
17/11/07
6
0
0

Các pác thân mến,

Làm ơn cho em hỏi cái này tí. Thằng Cap nhà em còn trẻ trung là thế, đẹp trai là thế, vậy mà cứ bị dột hoài, ngay chỗ cửa bên lái phụ (chỗ dành riêng cho mẹ nó). Đã đi tới bệnh viện một lần rồi, cách đây 3 tháng, nhưng các pác bác sĩ ở đấy cũng chả hiểu nguyên do vì sao, chỉ bơm keo vào cho thằng bé đỡ sụt sịt. Đợt mưa vừa rồi thì căn bệnh lại tái diễn. Hix.. hix... em lo cho thằng con của em nhắm. Các pác có kinh nghiệm gì thì giúp em với nhé!!!!

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Trích đoạn: capdauxanh

Các bác oi, tình hình logo của hội Cap dao nay thế nào rồi ấy nhỉ, có bác nào có cho em xin 1 chiếc
Bán và đổi xe khác nhiều rồi bác ,hội ko còn ai lo nữa.:mad:

Tập Lái
17/11/07
6
0
0

Hixxxx hixxxx... Chẳng pác nào chịu giúp thằng Cap nhà em nhỉ. Mai em nó phải đi bác sĩ kiểm tra dột nước rùi. Hay em của pác không bao giờ bị tình trạng giống thằng Cap nhà em? Hay các pác ủ em ấy ấm quá, chẳng bao giờ cho đi mưa để xem nhà có dột không thía nhẩy?

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

@hodtoz: bác ở ngoài HN phải kg? Theo em biết chỉ có 1 lô hàng của vidamco mà hầu hết xe bị dột:D, mà đa số là xe ngoài Bắc:D