Hạng B1
11/9/19
68
20
8
38
Em gái em nó nhờ em tìm hiểu về khuyến mại của xe Rush ở thời điểm hiện tại vì vợ chồng nó đang muốn mua 1 con suv cỡ nhỏ, giá bình dân, phục vụ nhu cầu đi lại của gia đình trong thành phố. Mất công tìm hiểu bữa giờ nên em đăng luôn cái thớt này lượm lặt các khuyến mại đang có của Rush cho các bác đang có nhu cầu mua suv tham khảo. Em tính coppy các bài khuyến mại trên mạng lên cho nhanh nhưng biết nhiều bác lười đọc bài dài nên em tóm tắt ý chính cho các bác tiện theo dõi:
+ Tặng gói bảo hiểm vật chất 1 năm chính hãng Toyota trị giá 8,7 triệu khi mua Rush từ 07/05 - 31/12/2021. Quyền lợi của gói bảo hiểm này là khách đc sửa chữa, thay thế phụ tùng chính hãng tại hệ thống đại lý Toyota toàn quốc.
+ Gói vay Balloon cho các bác có nhu cầu mua xe Rush trả góp. Với gói vay này, các bác phải trả trước 126,8 triệu & trả góp trung bình 6,8 triệu/tháng.
+ Toyota có gói hỗ trợ Trade-in (đổi xe cũ lấy xe mới) áp dụng cho khách đang vay tài chính tại Toyota Việt Nam.
+ Toyota Rush được nâng cấp hệ thống giải trí lên màn hình cảm ứng 7-inch kết nối điện thoại thông minh.
P/s: Mùa dịch này, các bác có thể được phục vụ & support tại nhà từ đại lý Toyota theo yêu cầu. Thậm chí giao xe tận nơi nếu các bác có y/c nữa.

Tổng hợp các khuyến mại khi mua Toyota Rush ở thời điểm hiện tại

Hạng B1
11/9/19
68
20
8
38
Thanks bác chia sẻ. Cho em hỏi thêm gói vay balloon toyota cho khách vay trong bao lâu vầy bác?
Thời gian vay gói balloon này là 13 tháng, 36 tháng hoặc 84 tháng tuỳ bác lựa chọn. Gói vay này bác có thể chọn lãi suất tối ưu hoặc lãi suất linh hoạt nữa.

• Like
Reactions: tunghoang01
Hạng B1
11/9/19
68
20
8
38
Giá Rush 2020 hiện tại bao nhiêu vậy bác?
Rush 2020 giá lăn bánh là 633tr, cộng các phí khác vào >700tr. Bạn em nó mua xe rush ở tỉnh, các loại thuế phí cộng vô rẻ nên total gần 701triệu thôi, em ngó thấy có Hà Nội & tphcm phí mắc hơn cả.

• Like
Reactions: nguyenluutruongan
Hạng B1
12/9/19
96
40
28
34
Em mua Rush 2020 từ cuối năm ngoái, lúc đó có khuyến mại tặng 2 năm bảo hiểm thân vỏ chính hãng trị giá khoảng 17 triệu & tặng bơm áp điện tử cho khách. Xe này được cái chạy bền, ít hỏng vặt, rổ giá vừa phải bác ah. Mùa dịch này em mới thấy có cái xe phục vụ nhu cầu đi lại của cả gia đình rất hữu dụng.

• Like
Reactions: salim and lenam866
Hạng B1
11/9/19
68
20
8
38
Em mua Rush 2020 từ cuối năm ngoái, lúc đó có khuyến mại tặng 2 năm bảo hiểm thân vỏ chính hãng trị giá khoảng 17 triệu & tặng bơm áp điện tử cho khách. Xe này được cái chạy bền, ít hỏng vặt, rổ giá vừa phải bác ah. Mùa dịch này em mới thấy có cái xe phục vụ nhu cầu đi lại của cả gia đình rất hữu dụng.
Nhà có con nhỏ mà mùa dịch này phải bắt xe về quê hay gọi xe đưa con đi bác sĩ, dùng phương tiện xe công cộng mùa dịch này ca mơ run bác nhỉ. Từ lúc dịch bệnh tới giờ nhà em phân công nhau đưa đón con đi học chứ ko để con đi bus hay bắt grab như trước nữa.

Tập Lái
8/10/20
23
56
13
30
Em thì thấy Rush ko có gì quá nổi bật nhưng được cái nhỏ gọn, gầm cao, hợp với việc lội triều cường ở Sài Gòn ;)) vì xe nhỏ gọn nên chị em cũng có thể lái dễ dàng

• Like
Reactions: nguyen.van.thanh
Hạng B2
11/10/18
119
41
28
33
Rush 2020 giá lăn bánh là 633tr, cộng các phí khác vào >700tr. Bạn em nó mua xe rush ở tỉnh, các loại thuế phí cộng vô rẻ nên total gần 701triệu thôi, em ngó thấy có Hà Nội & tphcm phí mắc hơn cả.
700 triệu mà sở hữu được xe Suv 7 chỗ của Toy lại đc tặng thêm cái bảo hiểm vật chất cũng tiết kiệm được 1 khoản rồi. Rush 2020 này em kết màu đỏ nhất, nhìn sang chảnh ko kém gì đàn anh phò tủn

• Love
Reactions: nguyen.van.thanh
Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Hôm bữa em đi rửa xe thấy garage có 1 em rush màu trắng mới coong, chủ xe mang xe đi độ lại nội thất bên trong ghi dấu ấn cá nhân. Cá nhân em thấy rush rất hợp lý cho một em SUV cỡ nhỏ. Xe phù hợp cho cả phục vụ gia đình lẫn chạy xe dịch vụ.

Hạng B1
1/4/18
77
45
18
Em thì thấy Rush ko có gì quá nổi bật nhưng được cái nhỏ gọn, gầm cao, hợp với việc lội triều cường ở Sài Gòn ;)) vì xe nhỏ gọn nên chị em cũng có thể lái dễ dàng