Hạng B1
18/11/05
64
7
8
RE: Tổng Hợp các nhãn xe Tung Của và các mẫu xe điển hình

Các bác cứ chê Trung Của , thì cũng nên nhìn lại cái nền công nghiệp 2 bánh của ta có khác gì đâu

Hạng B2
10/5/07
414
0
0

hàng Bắc Kinh mà bác :D...kiểu này các a lớn nhức đầu lắm đây

Tập Lái
22/5/08
17
0
0

Nhìn bề ngoài lộng lẫy vào hào nhoáng ra phết không biết chất lượng và giá cả thế nào?

Hạng B2
21/12/07
398
1
18

trông như xe đồ chơi của TQ :D :D :D

Hạng B1
26/3/08
87
0
0

Các bác có định kiến nặng thế, chất lượng không tốt bằng các hãng khác nhưng chắc cũng không đến nỗi quá tệ. Xe này xuất khẩu cũng nhiều rồi (nhièu người xài mà chê thì chắc các hãng này đã tiêu lâu rồi). Thấy các bác toàn chê xe TQ, sao không thấy ai chê VN không làm được xe nhỉ.
Có bác nói là ngồi xe này nếu tông nhau thì nguy hiểm đến tính mạng, híc, nếu nó rẻ thì nhièu người mua và chắc chắn vẩn an toàn hơn đi xe máy. Chủ tịch tập đoàn Tata đã nói mục đích của việc làm ra chiếc Nano để thay thế xe máy không an toàn đó các pác. Mà sao không thấy ai chê Tata nhỉ?? Uoc gì Việt Nam con rồng cháu tiên cũng làm được vài chiếc như TQ.
Các bác thắc mắc tại sao các hãng lớn không kiện??!! Vì thị trường TQ rất lớn, hãng xe nào cũng muốn làm ăn tại đây, cho nên bị bắt chước tý cũng không sao. Chứ Vnam ta bắt chước xem, bị kiện ngay liền. Đó là cái thế của anh lớn mà.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Em xem mấy cái hình này bao nhiêu lần rồi mà giờ xem lại cũng không nén được cười các bác à.
TC anh hùng , cái gì cũng nhái được.

Tập Lái
24/12/04
42
1
0

Bác chủ tóp ởi ! Em ko có xe ' nhỏ ' , vậy cho em tham gia chủ đề của Bác bằng xe .... to dc hôn ?

Hạng B2
28/8/04
331
0
0
viet nam
badabu.com

Xe thì đẹp còn chất lượng thì ẹc ẹc bác ơi! tiền nào của đấy cũng phải thôi!