Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Hi các bác. Em thì hay chạy thẳng 1 mạch từ SG tới ĐL nên không biết điểm dừng chân nào tốt. Mà cuối tuần sau thì lại đi chung với cả nhà và có cả ku F1 2 tuổi. Tính dừng ăn sáng tại Bảo Lộc và muốn ăn món nước cho dễ nuốt. Các bác cho e xin ít thông tin với :) em cảm ơn trước nhé.

không biết Bác chủ đi chưa, gia đình mình thì hay ăn ở Minh Tâm, món cơm và món nước đều có.
còn nếu Bác muốn thưởng thức món ăn sáng local, người dân tộc bán lề đường thì trước khi tới Tâm Châu, Bác rẻ phải đường vào đèo Tà Pứa chạy khoanrg 2-3 km, ben phải sẽ có quán bún bò ngon, rẻ.

Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Bún bò dọc đuòng
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Attachments

• Like
Reactions: catiung
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Cảm ơn Bác Nam đã nhiệt tình tiếp đãi, Bia quán Bác quá tuyệt vời, đây sẽ là địa chỉ "MUST HAVE" trong danh sách các nhà hàng ở Đà Lạt của gia đình mình.
Chúc Bác và gia đình sức khỏe và hạnh phúc.
PS: Vài tấm hình nhe Bác Nam, Mình thì khoái góc uống bia còn F1 rất khoái góc đọc sách

View attachment 1836672

View attachment 1836675

View attachment 1836676

Nhớ Đà Lạt và Bia nhà hàng Trắng Đen nữa rồi Bác Nam. Hẹn Bác dịp sau lễ 30/4-1/5/19 nhe.

Hạng B2
12/6/16
166
672
93
Merci, em sẽ book thử ở KSCĐ theo bác hướng dẫn

Book xong cho em cái review với nhe anh. Xem trên Agoda đồ thì không có thằng Ks CĐ này nên hông biết sao!
Bác @Côn đảo ơi, đã book KSCĐ chưa anh? Cho em ít review với.
Có anh nào có link book ks Công Đoàn này cho em xin luôn ạ, hay mình gọi trực tiếp theo sđt đến đó book vậy mí anh?

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
không biết Bác chủ đi chưa, gia đình mình thì hay ăn ở Minh Tâm, món cơm và món nước đều có.
còn nếu Bác muốn thưởng thức món ăn sáng local, người dân tộc bán lề đường thì trước khi tới Tâm Châu, Bác rẻ phải đường vào đèo Tà Pứa chạy khoanrg 2-3 km, ben phải sẽ có quán bún bò ngon, rẻ.

View attachment 1874322

Bún bò dọc đuòng
View attachment 1874323
Em đi về hôm thứ 7 ngày 22 rồi bác :D em tham quan LQPA xong rồi chạy dọc đường QL55 thấy quán nào đông người dân ăn em tấp vô. Quán phở 25k/tô ăn cũng chất lượng. Đi 4b ghé lại ăn nhưng k bị chặt chém như 1 số quán :) dù sao cũng tks bác

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
486
4.125
93
Khu vực trung tâm có chỗ nào gởi xe không các bác ? Mình có nhà người quen ở đường 3/2 gần khu Hòa Bình, 3/2 nhớ hình như cấm đậu xe, muốn tìm chỗ gởi xe gần đó để đi thăm người nhà. Cám ơn các bác.