Hạng F
18/2/13
5.654
13.863
113
Saigon & Dalat
E đang lên DL tới Di Linh rồi mà tự nhiên máy lạnh không lạnh,chảy mồ hôi ở đường ống lạnh.bác biết chỗ nào làm lạnh chỉ dùm e.tks bác.Có gì gọi e 0937993776 Trung
Di linh thì chịu, bác ráng chạy thêm 70km lên Dalat.
Nhờ bác thổ địa chuyên gia điện lạnh @choixongxu hổ trợ là an tâm nhất.
đường Hai Bà Trưng có garage điện lạnh Hoàng Hải, Phát Đạt có tiếng (chỉ biết vậy, chứ chưa vào làm)

• Like
Reactions: ktnino
Hạng B2
7/4/09
349
3.500
93
đường Hai Bà Trưng có garage điện lạnh Hoàng Hải, Phát Đạt có tiếng (chỉ biết vậy, chứ chưa vào làm)
Tks bác đang cố chạy lên DL.
Bác có số đt bác @choixongxu k ah.
Để e tìm thử 2 garage bác chỉ

Hạng B2
6/3/14
106
80
28
Chắc thiếu gas hoặc cảm biến xe b gặp trời lạnh nó hoạt động k đúng. Trước e đi lên cũng bị vậy mà trên đà lạt lạnh quá nên k cần máy lạnh. Về tới bảo lộc tầm trưa nó hoạt động bình thường lại.

Hạng F
1/8/12
5.731
5.753
113
TP HCM
Em boot ở bên Resort Terracotta rồi Bác 6 ạ. Tks Bác nhiều nhé. Em thấy thông báo tất cả khu vui chơi ở ĐL đều đóng cửa phải không Bác.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.863
113
Saigon & Dalat
Em boot ở bên Resort Terracotta rồi Bác 6 ạ. Tks Bác nhiều nhé. Em thấy thông báo tất cả khu vui chơi ở ĐL đều đóng cửa phải không Bác.
Vẫn còn kẹt ở Saigon bác ơi, sẵn 30/4 này gia đình chạy lên nghỉ trong Edensee - kết hợp thăm vườn hoa héo hắt vì dịch 2 tháng rồi. Ngày nào bác lên? đang plan họp mặt một số aeOS, dự định ngày 1/5

• Like
Reactions: longpajero
Hạng D
16/10/06
1.555
10.473
113
sites.google.com

Terra có thông báo mở lại hồ bơi với khu vui chơi trẻ con chưa bác?! Theo ubnd thì khu du lịch đc mở rồi mà, em mới đi langbian sáng chủ nhật, còn khi vui chơi là gì e ko rõ,hihi

Hạng B2
27/8/16
116
190
43
43
30/4 này gia đình em đi đà lạt, trước đây toàn đi cao tốc liên khương vào thành phố, các bác có biết đường nào khác mà đẹp đẹp để trải nghiệm không chỉ em với. Em định thay vì rẻ trái vòng xuyến vào cao tốc thì em sẽ đi tiếp theo QL20 xem sao. Lâu lắm rồi chưa đi đường đó