Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Zen Valley ok không anh? Tính vô gần trung tâm ở KS Sài Gòn Đà Lạt mà không có phòng family.

Bác @Sixsense có biết chỗ nào có hồ bơi nước nóng và gần trung tâm hơn khu Tuyền Lâm không ạ?

Cảm ơn
các hotel trong thành phố như Saigon Dalat, Mường Thanh, La Dalat, và số 1 là resort Anas Villa (Ana Mandara cũ) có hồ bơi nước ấm.

• Like
Reactions: Meo Hip
Hạng D
16/10/06
1.541
9.815
113
sites.google.com
Zen Valley ok không anh? Tính vô gần trung tâm ở KS Sài Gòn Đà Lạt mà không có phòng family.

Bác @Sixsense có biết chỗ nào có hồ bơi nước nóng và gần trung tâm hơn khu Tuyền Lâm không ạ?

Cảm ơn

Chưa ở chổ này. Mình cũng chưa có con nên ko biết nhu cầu tụi nhỏ thế nào, chớ mấy lần đi terra hay swiss thấy cũng ít người bơi, hồ bơi nước ấm trong nhà khá bé và tù túng, hồ bơi ngoài trời thì nước lạnh chỉ bơi dc buổi trưa thôi.

• Like
Reactions: Meo Hip
Hạng B2
8/3/16
128
104
53
Cuối tháng 10 này nhóm em lên Đà Lạt muốn thuê 10 chiếc xe đạp địa hình, bác nào biết chổ cho thuê chỉ giùm em. Em xin cảm ơn.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Cuối tháng 10 này nhóm em lên Đà Lạt muốn thuê 10 chiếc xe đạp địa hình, bác nào biết chổ cho thuê chỉ giùm em. Em xin cảm ơn.
Bác hỏi khó trả lời quá, thường các bạn quen và ngay cả aeOS đi mountain biking đều mang xe riêng từ nhà lên.
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Bác hỏi thăm thử các nơi chuyên làm tour mountain bike, hình như có cho thuê xe
Phat Tire Venture 109 Nguyễn Văn Trỗi.
Dalat Adventure 33 Trương Công Định

• Like
Reactions: fraction
Tập Lái
7/10/20
18
4
1
33
Hi các bác,

Cho em hỏi tình hình thời tiết trên DL có mưa thường xuyên ko ạ? Em đang tính 16-18/10 này lên DL chơi đi cùng gia đình. Có điểm nào hay hay các bác gợi ý giúp em với ạ

Cám ơn các bác nhiều.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Hi các bác,
Cho em hỏi tình hình thời tiết trên DL có mưa thường xuyên ko ạ? Em đang tính 16-18/10 này lên DL chơi đi cùng gia đình. Có điểm nào hay hay các bác gợi ý giúp em với ạ
Cám ơn các bác nhiều.
Tháng 10 sáng nắng chiều mưa, lớn nhỏ tùy ngày. Hôm thì sương mù dầy đặc hôm thì nắng tốt. Đang mùa quả hồng, giá dọc đường QL27C ra Dasar, hay xuống đèo Mimosa khoảng 60-70k/bao 5kg rất rẻ so với Saigon gần 30k/kg. Hoa dã quỳ hiện giờ chưa thấy, phải tháng 11 mới rộ.
Nhà bác thich điểm tham quan loại nào mới gợi đúng ý được.
một sáng mù sương đầu tháng 10

quả hồng bao 5kg

dọc đường ra vòng xoay Thái Phiên, dã quỳ chưa lên được chút hoa vàng nào (tháng 11 là vàng rực cả con đường)

cyt confirmed
Hạng B2
3/11/10
133
114
43
Các bác cho em hỏi , cuối tuần này đội em tính đi Đà lạt theo cung đường từ Bảo lộc vô TL 725 đi Đà lạt , không biết sedan đi ổn không các bác?