dEs
11/5/20
2.091
139.819
113
Tháng 11 này em tính dắt gia đình đi ĐL, dự tính chọn Edensee Resort. Các bác cho em xin ít review về ks này với ah (dễ nhất là so sánh với Terracota vì em ở chỗ này rồi).

Xin cảm ơn các bác trước.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Tháng 11 này em tính dắt gia đình đi ĐL, dự tính chọn Edensee Resort. Các bác cho em xin ít review về ks này với ah (dễ nhất là so sánh với Terracota vì em ở chỗ này rồi).

Xin cảm ơn các bác trước.
Edensee gồm các cụm villa biệt lập, tiện nghi, service rất tốt, thích hợp cho nghỉ dưỡng hơn là giải trí. Ít khách đoàn, hội nên không gian yên tĩnh hơn.
Hôm nào rảnh sẽ review chi tiết về resort này, năm nay dù có dịch covid nhưng ở nhà cũng tranh thủ lên nghỉ 3 đợt rồi.

dEs
11/5/20
2.091
139.819
113
Edensee gồm các cụm villa biệt lập, tiện nghi, service rất tốt, thích hợp cho nghỉ dưỡng hơn là giải trí. Ít khách đoàn, hội nên không gian yên tĩnh hơn.
Hôm nào rảnh sẽ review chi tiết về resort này, năm nay dù có dịch covid nhưng ở nhà cũng tranh thủ lên nghỉ 3 đợt rồi.
Thank bác, nhà em thích nghỉ dưỡng, khi nào cần đi đâu chơi thì đi chứ ko thích ở trong TP ồn ào. Bác có thể cho em hỏi nếu so với bên Terracota thì như thế nào ah ? E thấy bên Terracota dạo này hơi xuống cấp rồi.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Thiết kế bên Terracotta hiện đại hơn kiểu Mỹ, tuy nhiên nhà tôi chỉ thích dạng phòng premium trong villa sát hồ. Còn Edensee là villa kiểu châu Âu, hơi cổ điển, có 3 loại phòng bình thường Deluxe (Mimosa) trong vườn- Luxury (Jasmine) và Suite (Camelia) nằm dọc bờ hồ, đều có máy sưởi trong phòng ngủ, phòng tắm và thêm ở phòng khách (Camelia) Tùy người mà có ý thích khác nhau.
phòng Luxury
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Thiết kế bên Terracotta hiện đại hơn kiểu Mỹ, tuy nhiên nhà tôi chỉ thích dạng phòng premium trong villa sát hồ. Còn Edensee là villa kiểu châu Âu, hơi cổ điển, có 3 loại phòng bình thường Deluxe (Mimosa) trong vườn- Luxury (Jasmine) và Suite (Camelia) nằm dọc bờ hồ, đều có máy sưởi trong phòng ngủ, phòng tắm và thêm ở phòng khách (Camelia) Tùy người mà có ý thích khác nhau.
phòng Luxury
View attachment 2338941View attachment 2338942
Giá mỗi loại phòng thời điểm lúc này bao nhiêu Bác 6. Tks

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Dã quỳ rộ chưa mấy anh, khu vực nào có nhiều mình đi 1 chuyến, ql20 lun nha!
Năm nay mưa bão áp thấp liên tiếp, thiếu nắng nên đến giờ vẫn chưa thấy hoa. Kiểu này có lẽ tận cuối tháng 11 mới nở rộ.
Trên đường lên Dalat, dã quỳ có nhiều hai bên đường khoảng dốc Tam Bố (Di linh) và sườn đồi chân núi Voi (cao tốc LK)

• Like
Reactions: dccouq