Hạng D
9/1/16
1.673
3.278
123
48
Sài Gòn
Cứ mưa bão lại sạt, mà mùa covid này chắc cũng không ảnh hưởng nhiều ha các anh, chỉ tội bên giao thông phải đi khắc phục:

Nhìn cái ảnh trong bài báo, em lại nhớ Dalat quá.

Hạng D
9/1/16
1.673
3.278
123
48
Sài Gòn
Lâm đồng vẫn còn sài Ncovi với Bluezone hả ta, em gỡ 2 cái này lâu rồi, không có tích sự gì hết.

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Không biết khi nào mới được đi du lịch Đà Lạt lại đây! Mấy năm trước mỗi năm 2-4 lần, năm nay chưa đi được lần nào hết!

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng D
17/8/09
3.329
29.955
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Không biết khi nào mới được đi du lịch Đà Lạt lại đây! Mấy năm trước mỗi năm 2-4 lần, năm nay chưa đi được lần nào hết!
Em cũng như a. Bây giờ thèm cái cảm giác đi ĐL quá. Mà nghĩ lại cái cảnh nhà nhà người người đổ xô lên ĐL hay VT khi hết dịch e lại ngán. E đang lên phương án sẽ đi các tỉnh miền tây rồi sau đó mới đi ĐL

Hạng D
16/10/06
1.548
10.268
113
sites.google.com
Em cũng như a. Bây giờ thèm cái cảm giác đi ĐL quá. Mà nghĩ lại cái cảnh nhà nhà người người đổ xô lên ĐL hay VT khi hết dịch e lại ngán. E đang lên phương án sẽ đi các tỉnh miền tây rồi sau đó mới đi ĐL
E nghe mùi ko ổn nên 28 29/5 đã làm 1 chuyến đà lạt rồi. Vắng và hàng quán nghỉ khá nhìu. Lúc về thì trạm đèo chuối đã bắt đầu hoạt động, về đến sg thì bị đo thân nhiệt khi vào tp. Giờ thì căng lắm rồi còn lâu nữa mới trở về dc như 4 tháng trước, còn bình thường như xưa thì ko dám nghĩ tới luôn. Dự thảo mới là đi du lịch ngoài 2 mũi vc còn phải có xn âm tính, khá rườm rà, ko còn cảnh thích là nhích như xưa nữa

Hạng F
5/3/10
5.996
31.565
113
E nghe mùi ko ổn nên 28 29/5 đã làm 1 chuyến đà lạt rồi. Vắng và hàng quán nghỉ khá nhìu. Lúc về thì trạm đèo chuối đã bắt đầu hoạt động, về đến sg thì bị đo thân nhiệt khi vào tp. Giờ thì căng lắm rồi còn lâu nữa mới trở về dc như 4 tháng trước, còn bình thường như xưa thì ko dám nghĩ tới luôn. Dự thảo mới là đi du lịch ngoài 2 mũi vc còn phải có xn âm tính, khá rườm rà, ko còn cảnh thích là nhích như xưa nữa
và như vậy thì đi nguyên gia đình sao được nếu nhà có con nhỏ chưa đến tuổi chích

Hạng B2
19/10/13
427
4.572
93
và như vậy thì đi nguyên gia đình sao được nếu nhà có con nhỏ chưa đến tuổi chích
Nếu mở lại thì nó cũng yêu cầu có giấy XN âm tính cho cả gia đình kèm theo đk trên 18t có chích vac

• Like
Reactions: dccouq
Hạng B1
30/5/08
82
171
33
mình đi lên chăm 2 đứa,
đã 4 tháng ông bà ngoại canh tụi nó , đuối rồi
Bác đã lên ĐL được chưa? Có kinh nghiệm nào hay ho thì chia sẻ nhé. Minh cũng nhớ ĐL quá, dù trước tháng 6 đã đi đi về về 5-6 lần.