Hạng B1
20/10/17
90
67
28
Cám ơn bác! Vậy coi như không cần quan tâm gì vụ dịch nữa (như trước dịch rồi). Anh em vi vu thoải mái...

Mình mới gọi hỏi ks, địa phương vẫn còn quy định ks phải test nhanh khách lưu trú khi đến nhận phòng. Trường hợp dương tính thì được ở lại nghỉ mát thêm vài ngày.

• Like
Reactions: Nguyễn quốc Nam
Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Đường vô đó khá xấu, có xe Waz bên Lang Biang qua chạy dv đưa rước khách lên xuống, nếu bác ngại tự lái xe thì đi xe này cũng được. Năm ngoái mình đi roundtrip là 100k/người.
Cảm ơn bác. Mình lại thích tự trải nghiệm, chỉ thắc mắc là xe gầm cao lên được không thôi. Nếu khả năng đi được là mình tự đi luôn cho máu :D

• Like
Reactions: Nguyễn quốc Nam
Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Cảm ơn bác. Mình lại thích tự trải nghiệm, chỉ thắc mắc là xe gầm cao lên được không thôi. Nếu khả năng đi được là mình tự đi luôn cho máu :D
Tại con đường đi vào đó phải đi qua 1 cái dốc dựng đứng và hẹp, cua gắt, nếu bác tự tin vào tay lái của mình thì đi thôi. Do mình phải đi qua 2 cái nhà lồng trồng hoa trước khi lên được con đường trải đá cục (bữa nay đổ đất rồi, trời mưa lầy phải biết) nên cái đường đó giống như đường hẻm nhỏ, dốc và cua gắt.

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Tại con đường đi vào đó phải đi qua 1 cái dốc dựng đứng và hẹp, cua gắt, nếu bác tự tin vào tay lái của mình thì đi thôi. Do mình phải đi qua 2 cái nhà lồng trồng hoa trước khi lên được con đường trải đá cục (bữa nay đổ đất rồi, trời mưa lầy phải biết) nên cái đường đó giống như đường hẻm nhỏ, dốc và cua gắt.
Bác kinh nghiệm đầy mình, mỗi năm mỗi đi luôn. Bái phục

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Mình mới gọi hỏi ks, địa phương vẫn còn quy định ks phải test nhanh khách lưu trú khi đến nhận phòng. Trường hợp dương tính thì được ở lại nghỉ mát thêm vài ngày.
Bác nói ks lấy cái công văn 9453 / UBND-VX3 ra check với trạm y tế. Lúc đó họ sẽ nới chỉ test với khi đi từ vùng 3, 4 thôi, còn 1 và 2 thì khai báo y tế tại khách sạn là đủ. Thứ 7 này mình đi đây.