Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
@undertaker: chổ bác có nhận sửa đầu DVD không? Đầu DVD của mình nhờ thợ ADV chỉnh sửa gì đó để kết nối với 2 cái màn hình gối đầu. Kết quả là: kết nối màn hình gối đầu được nhưng không bắt được tín hiệu GPS nữa, lúc có lúc không. Bây giờ phần mềm dẫn đường xem như die vì không bắt được tín hiệu. Nếu bác sửa được thì mình mang xe đến nhờ bác. Đầu DVD nguyên bản theo xe (chắc hàng Tàu) :(

Cảm ơn bác. Chúc bác 1 ngày tốt lành
T - 0903387986
Dạ bác cứ ghé cửa hàng để bên em ktra và xử lý xem sao ah.
Cảm ơn bác

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Chỉ bác 1 cách "chữa cháy" nè: bác cài chỉ đường đến 1 điểm đến bất kì (nhà bác, cty), xong chọn cho nó xử lý, bật camera, chạy 1 hồi nó sẽ chuyển qua nghe nhạc được + camera trước.
Thân!
:3dnhacnon:
Đang ủ mưu thay DVD xịn, đỡ bực vụ đầu lõm tung của của TH. :)
e cũng từng vô tình làm gần giống như thế thì nó nghe đc. đúng là dvd TH có khác. cũng muốn thay cái khác nhưng phần nghe nhạc e cực ít dùng. gần như k nghe. chỉ thirnh thoảng con e đòi thì e mở thôi. lái 200km mà e còn k mở. thôi thì đung tạm. kgi nào đổi xe đổi luôn cái dvd. thank bác!

• Like
Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
Dạ bác cứ ghé cửa hàng để bên em ktra và xử lý xem sao ah.
Cảm ơn bác
Vậy sáng thứ bảy này khoảng 8h30 mình ghé chổ bác được không?
Nếu có nhiều xe đặt hàng bác trước thì để hôm khác cũng được vì đầu giờ chiều T7 mình đi miền tây rồi

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
e cũng từng vô tình làm gần giống như thế thì nó nghe đc. đúng là dvd TH có khác. cũng muốn thay cái khác nhưng phần nghe nhạc e cực ít dùng. gần như k nghe. chỉ thirnh thoảng con e đòi thì e mở thôi. lái 200km mà e còn k mở. thôi thì đung tạm. kgi nào đổi xe đổi luôn cái dvd. thank bác!

Không mở nhạc sôi động mà chạy tận 200km , bác giỏi hơn tui rùi... :3ddanhdan::3dnonyeu::3dup:

Tui chạy gần tầm Dnai, BDuong, VT, Mũi Né hay xa xa tí như Đà Lạt, Nha Trang...lúc nào cũng nhạc mức trung bình, sôi động, để tránh buồn ngủ!
Lái 3-4 tiếng tấp vô ăn, cafe, ngủ 15p...
:3dquaytay:

Chứ xe cứ di chuyển mà êm ắng, tui ngủ nhanh lắm...hahahaa...
Dễ ngủ dễ nuôi mà...! Kakkaa...
Cứ đi công tác ngồi xe cty chở, hay xe tui ai khác lái, đi máy bay, ...chỉ 1-2 phút tui ngủ đến nơi luôn...ahhahaa...
:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Không mở nhạc sôi động mà chạy tận 200km , bác giỏi hơn tui rùi... :3ddanhdan::3dnonyeu::3dup:

Tui chạy gần tầm Dnai, BDuong, VT, Mũi Né hay xa xa tí như Đà Lạt, Nha Trang...lúc nào cũng nhạc mức trung bình, sôi động, để tránh buồn ngủ!
Lái 3-4 tiếng tấp vô ăn, cafe, ngủ 15p...
:3dquaytay:

Chứ xe cứ di chuyển mà êm ắng, tui ngủ nhanh lắm...hahahaa...
Dễ ngủ dễ nuôi mà...! Kakkaa...
Cứ đi công tác ngồi xe cty chở, hay xe tui ai khác lái, đi máy bay, ...chỉ 1-2 phút tui ngủ đến nơi luôn...ahhahaa...
Thật ra có dàn âm thanh hay cũng rất thích. Nhưng nhà e mỗi ng 1 gu nhạc khác nhau, khó chìu lòng hết nên k mở để con dễ ngủ!

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Thật ra có dàn âm thanh hay cũng rất thích. Nhưng nhà e mỗi ng 1 gu nhạc khác nhau, khó chìu lòng hết nên k mở để con dễ ngủ!
Con tui thì chạy xe đều đều mở nhạc cháu phê phê ngủ! :3dcuoigif:
Với tui mở nhạc vừa phải để mình đỡ buồn ngủ, chứ đâu mở nhạc sàn đâu bác ui! :3d2lonbia::3dquaytay:

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
Cám ơn bác. Mình đi làm giờ hành chính nên không đi đầu tuần được.
Nếu sắp xếp nghỉ phép được sẽ chạy qua bác.
Thanks 0903387986

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Cám ơn bác. Mình đi làm giờ hành chính nên không đi đầu tuần được.
Nếu sắp xếp nghỉ phép được sẽ chạy qua bác.
Thanks 0903387986
Bác nghỉ phép 1 ngày chạy qua làm cho an tâm vì ngày thường không đông, bác Vũ không đi nhậu nhẹt, được tư vấn kĩ, thợ làm kĩ & bác ấy lì xì quà nữa...hahahaa....

• Like
Reactions: chocobovn