Tập Lái
1/6/18
1
0
1
45
Em có con ford laser đời 2006. Nó bị kẹt đĩa, bực quá nên nhờ bác tư vấn cho em dvd

Tập Lái
10/3/08
37
28
18
Mình thay cái đầu theo xe bằng cái đâì Androi Winca S160, về cơ bản thì dùng khá ổn. Vietmap rất ok, xem phim và nghe nhạc qua ổ cứng và USB với loa theo xe cũng khá tương đương so với đầu cũ. Tuy nhiên có một vấn đề mong các cụ nhiều kinh nghiệm chỉ giúp, đó là khi kết nối với iphone và phát nhạc qua bluethooth thì nghe rất tệ, tiểng bị giật, bị nổ nên không thể nghe được. Mình đã thử ngắt kết nối, tắt các ứng dụng, khởi động lại iphone và kết nối lại nhưng vẫn bị. TRước đây dùng đầu theo xe chỉ việc kết nối iphone và nghe nhạc qua đấy thì chất lượng rất tốt, có phải đầu androi có vấn đề không các cụ? hay là tại mình chưa biết setup với đầu androi? Mong các cụ chỉ giáo nhé

Hạng B2
4/11/17
143
41
28
32
xaydungminhthinhphat
Em thấy bài post này cũng cũ rồi nên em xin phép được cung cấp một số thông tin về màn hình DVD android 2018 nhé.

Kính thưa các bác trong OS, hiện nay trên thị trường đang cung cấp một thiết bị giải trí DVD cao cấp hơn nữa. Đợt rồi em có chuyến đi sang Trung Quốc thấy người ta rất chuộng dòng DVD Android. Vâng, hầu hết đồ điện tử là xuất xứ trung quốc thôi các bác ạ. Nếu giờ mà dùng đầu WINCA, ZULEX không có hệ điều hành thì hơi gò bó, hơi thụt lùi.

Em khuyên các bác nên mua màn hình dvd anndroid hoặc nếu có điều kiện thì lên hẳng đầu Tesla. Nhưng đầu này chưa chắc dùng bên nhé các bác, những nơi lắp đặt họ chỉ quảng cáo cho bán được hàng mà thôi ạ.