Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Gắn miếng thép này vô, lợi thì cũng có lợi đó. Nhưng bất tiện cho mỗi lần bảo dưỡng và thăm khám bệnh cho xe lắm.

.. .cái sàn xe nóng bà cố luôn:3dcuoi:

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
khi gắn miếng thép vào sàn xe previa thì sàn xe nóng lắm hả anh , nóng bằng ngồi trong cabin xe tải bèo nhèo chở thuê chở mướn không anh Huy ?

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Bác tâm nói hay thật , có lần em ôm chạy một em Kia bù xè 1500kg , ngồi trong cabin phía dưới chân côn và ga thì lổ thông gió tự nhiên do thời gian biến tấu mà thành . Đúng là gió luồn mát chân vô cùng ( vì em có thói quen khi chạy xr không mang dép bao giờ chỉ xài chân trần đạp ga mà thôi ) , nhưng khi đến nơi thắng xe và xuống xe giao hàng thì hởi ơi cả đôi dép đã theo lổ thông gió mà đi mất tự bao giờ thế có chết không cơ chứ !!!!:confused: . Không biết hai bác , bác Tamtany và bác Xeđaumalai đã từng ở vào hoàng cảnh này của em chưa ạ ? Khi nghe xong câu chuyện không biết hai bác có vui không ạ ? Cuộc đời những người làm thuê cấp thấp như chúng em có rất nhiều kỷ niệm đáng nhớ như vậy đó ạ :3dleluoi:

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Bác tâm nói hay thật , có lần em ôm chạy một em Kia bù xè 1500kg , ngồi trong cabin phía dưới chân côn và ga thì lổ thông gió tự nhiên do thời gian biến tấu mà thành . Đúng là gió luồn mát chân vô cùng ( vì em có thói quen khi chạy xr không mang dép bao giờ chỉ xài chân trần đạp ga mà thôi ) , nhưng khi đến nơi thắng xe và xuống xe giao hàng thì hởi ơi cả đôi dép đã theo lổ thông gió mà đi mất tự bao giờ thế có chết không cơ chứ !!!!:confused: . Không biết hai bác , bác Tamtany và bác Xeđaumalai đã từng ở vào hoàng cảnh này của em chưa ạ ? Khi nghe xong câu chuyện không biết hai bác có vui không ạ ? Cuộc đời những người làm thuê cấp thấp như chúng em có rất nhiều kỷ niệm đáng nhớ như vậy đó ạ :3dleluoi:
Ông Xe Dầu và HT hồi xưa mất mấy đôi luôn...do đi coi xe Previa để mua...chủ xe kêu lên ngồi chạy thử xe...mở cửa ra thấy sang trọng quá nên bỏ dép leo lên xe chạy thử 1 vòng về mất đôi dép...sau đó ức về quyết mua luôn... Lý do đến với Previa chỉ đơn giản vậy thôi...