10/5/17
1.583
1.353
118
Khổ là xe này lại không đi tốc độ bàn thờ.
Chứ nó đi tốc độ bàn thờ thì toàn thể xe rau chắp tay.
Xe này cứ đi đúng luật, từ tốn là được Bác ạ.
Xe to thắng lâu, bọn xe rau kiểu gì cũng lấn làn bẻ lái không kịp, đâm đầu vô chết vài thằng để làm gương cho lũ còn lại.

Hạng B2
9/2/11
121
29
28
49C 49D .đường nhà nó mà lo gì . mua vé tháng hết rồi . Tụi bây có mua vé tháng không mà vô đây ý kiến. Tao có vé tao ưu tiên ,Gato tao à "49C said"
Hino 49 said nha.

Hạng B1
15/11/17
58
70
21
HCM
thuyluchoanggia.com
Đi đường này xa hơn 50km lận bác ơi. Đây là lựa chọn lên BL, ĐL những dịp nghỉ lễ thì ok, chứ ngày thường thì đi xa hơn quá.
em thấy chị gu gồ chỉ đường gần hơn QL 20 được 2km Bác nhé,
thông thường nếu đi từ saigon lên bảo lộc trước 6 giờ sáng thì em đi QL20, còn các khung giờ khác em hay đi đường này,
cao tốc LTDG - Long Khánh - DT766-DT713 là tới ngay chân đèo Bảo Lộc đường hơi khó đi hơn QL20 nhưng được cái vắng xe chạy đầu óc nó nhẹ nhàng hơn

Hạng D
16/11/20
2.579
7.659
113
37
em thấy chị gu gồ chỉ đường gần hơn QL 20 được 2km Bác nhé,
thông thường nếu đi từ saigon lên bảo lộc trước 6 giờ sáng thì em đi QL20, còn các khung giờ khác em hay đi đường này,
cao tốc LTDG - Long Khánh - DT766-DT713 là tới ngay chân đèo Bảo Lộc đường hơi khó đi hơn QL20 nhưng được cái vắng xe chạy đầu óc nó nhẹ nhàng hơn
À, bác kia đang nói là hướng đi đèo Tà Pứa, tránh luôn cả đèo Bảo Lộc, nếu đi theo hướng đó thì xa hơn nhưng vắng hơn. Hướng bác đi thì tránh dc khu dân cư ở Đồng Nai, để bữa nào em đi thử theo hướng của bác. Thanks bác.

• Like
Reactions: nttanmam
Chạy xe QL20 khó mà không khẩu nghiệp, nhiều khi phải dòm truớc né sau, chủ động tăng ga nhường đường cho xe tải xe khách chạy ẩu vượt ko kịp lấy vào trong.

Có clip có hình đầy đủ, mong lực lượng chức năng phạt nặng đám tài xế chạy láo chứ dân tình ta thán quá lâu rồi

Hạng D
À, bác kia đang nói là hướng đi đèo Tà Pứa, tránh luôn cả đèo Bảo Lộc, nếu đi theo hướng đó thì xa hơn nhưng vắng hơn. Hướng bác đi thì tránh dc khu dân cư ở Đồng Nai, để bữa nào em đi thử theo hướng của bác. Thanks bác.
Đi Tà Pứa...thì vẫn dưới chân đèo Bảo Lộc
Bác đi hướng ngã 3 tân Minh- Đức Mẹ Tà Pao-QL55 đẹp mê luôn, đoạn này né hẳn đèo Bảo Lộc
Tổng hợp những pha vượt ẩu không ngán ai của xe rau 49 trên quốc lộ 20

Tổng hợp những pha vượt ẩu không ngán ai của xe rau 49 trên quốc lộ 20

• Like
Reactions: thuan68