Hạng B1
4/11/15
93
88
18
57
Nhiều lúc đi đúng lại bị cho là thằng tài non ấy chứ..kể cũng lạ..còn chuyện đi như clip của bác chủ..thì giờ đã là chuyện hàng ngày rồi..
Thấy đợt đăng kí nhận logo OS rất nhiều mà ra đường chả thấy đc mấy xe..chứng tỏ là rất nhiều bác vào OS chỉ để coi cho vui..lấy về rồi vứt xó..gắn lên có thể sợ xấu cái xe hay sợ bị bắt gặp đi ẩu
Bác cho em hỏi đăng kỳ nhận logo OS như thế nào vậy bác, em muốn 1 cái mà không biết đăng ký thế nào, nhờ bác chỉ giúp ! Thanks bác

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Có lẽ đúng với bác tài này đấy....

thằng tài chắc chạy đi gặp ông bà nó hay sao đó, vượt 3 góc cua liên tiếp luôn gớm thật. Đúng la bây giờ xe dễ mua, bằng dễ lấy nên riết ra đường gặp toàn cái gì đâu không

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Nhiều lúc đi đúng lại bị cho là thằng tài non ấy chứ..kể cũng lạ..còn chuyện đi như clip của bác chủ..thì giờ đã là chuyện hàng ngày rồi..
Thấy đợt đăng kí nhận logo OS rất nhiều mà ra đường chả thấy đc mấy xe..chứng tỏ là rất nhiều bác vào OS chỉ để coi cho vui..lấy về rồi vứt xó..gắn lên có thể sợ xấu cái xe hay sợ bị bắt gặp đi ẩu

đàn ông thằng nào cũng có cái sĩ, nhưng thôi bỏ qua đi bác, gia đình và mạng sống là quan trọng nhất. Cứ slogan đi đến nơi về đến chốn là ok

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Nói chung, mạng là của mấy bác ấy, có 1 cái thôi tự mỗi người dùng kiểu nào dùng, bị chửi vì làm ảnh hưởng và gây nguy hiểm tới người khác.

Tập Lái
17/12/14
32
12
8
38
E nhan logo la dan len lien luon