Hạng B1
23/11/09
96
1
0
39
haitrungvt nói:
chiếc này thấy hay đậu ở 1 quán cafe mới mở ở đường Ng Văn Trỗi ko biết chủ quán có phải là Bình nhóc ko?

đúng đấy bác trung ợ
cafe 181 của Bình Nhóc mới mở đấy bác
bác muốn gặp R8 này thì chỉ cần đi ngang là thấy ngay

Tập Lái
6/7/08
40
0
0
R8 em thấy hoài, ngày nào cũng thấy. bua nay Sai gòn chắc dc 6 7 chiếc gì ah.

Tập Lái
9/10/09
20
0
0
Giá của em Audi A8 hiện tại khoảng bao nhiêu các bác nhỉ? Nếu ở Sài Gòn mua Audi thì phải chờ lâu ko mới có hàng?

Hạng B2
22/6/08
208
0
0
Vung Tau City
xemayvt nói:
haitrungvt nói:
chiếc này thấy hay đậu ở 1 quán cafe mới mở ở đường Ng Văn Trỗi ko biết chủ quán có phải là Bình nhóc ko?

đúng đấy bác trung ợ
cafe 181 của Bình Nhóc mới mở đấy bác
bác muốn gặp R8 này thì chỉ cần đi ngang là thấy ngay

thằng Trọng hồi trc hay chạy con 328ci 5300 thì phải...ko biết em nhớ đúng ko. Dạo này ko thấy bác nhỉ?

Hạng B1
12/2/08
60
3
0
spacegate.vn
Tuần trước về Bà Ria thấy em R8 đậu chung với em Q7. Hỏi thằng em ở dưới thì nó nói của Hùng "bạch kim" Sn 1987 thì phải. Đậu ở bàn bi da mấy ngày lỉền. Nghe nói Hùng "bạch kim" ở Bà Rịa ai cũng biết nhà lúc trước kinh doanh Bạch kim he he.

MrUFO nói:
Tuần trước về Bà Ria thấy em R8 đậu chung với em Q7. Hỏi thằng em ở dưới thì nó nói của Hùng "bạch kim" Sn 1987 thì phải. Đậu ở bàn bi da mấy ngày lỉền. Nghe nói Hùng "bạch kim" ở Bà Rịa ai cũng biết nhà lúc trước kinh doanh Bạch kim he he.

chế chế tầm bậy tầm bạ....bà già tên Kim kêu là hùng bà Kim.... chứ làm gì mà Hùng bạch Kim....
.. nghe mà cũng nghe ko rõ nữa....