Hạng D
NganGiang nói:
Em có burn "hàng" Audiophile sẵn bên 124 Hòa Hưng. Bác vào đây tham khảo thêm hén.
Riêng cái album "Top 10 bài hát nên dùng để thử dàn âm thanh xe hơi" này em chưa burn. Bác đặt hàng thì em burn liền. 2 ngày nữa bác ghé 124 Hòa Hưng lấy giúp em nhé ! Cám ơn bác đã ủng hộ.
Hôm trước em có giới thiệu 1 bác đến lấy CD test car, ko biết tiệm bác Giang bây giờ còn CD này ko ạ, em cứ lu bu chưa ghé chỗ bác được :)

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Dạ cái đĩa bum này bao nhiêu thóc bác Giang ui? Để biết mà mang theo tiền ợ ;)

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
@itmanvn: vẫn còn cái của bác nên đấy chờ bác ghé lấy kìa.
@con cóc con: bác đã ghé lấy rồi phải k ah ? Bác nghe 6 tháng hư em đổi cái khác free. hehe..Tiếc là không gặp trực tiếp giao lưu với bác. Hẹn bác dịp khác hen.

Hạng B1
9/2/12
70
0
0
36
TP.HCM
NganGiang nói:
Thử dàn âm thanh khi mua ôtô có vài trò quan trọng, dù đây chỉ là phương tiện giải trí, không liên quan đến tính năng vận hành hay độ an toàn của xe. Nếu dàn âm thanh tốt, bạn sẽ có được sự hài lòng lâu hơn với xe trong quá trình sử dụng.
Dưới đây là gợi ý của chuyên gia âm thanh Matt của General Motors về 10 bài hát bạn nên dùng khi thử dàn âm thanh của xe hơi. Danh sách gồm nhiều thể loại nhạc và được sáng tác vào những thập niên khác nhau, với loại nhạc cụ và âm vực đa dạng:​
( Nguồn : )​
1. “Don't Know Why” bởi . Nghe để kiểm tra độ trung thực của dàn âm thanh.

2. “” bởi Joan Baez. Nghe giọng ca khỏe và tiếng nhạc cụ trải khắp tầng âm rộng.

3. “No One” bởi . Nghe độ trong trong giọng hát của Alicia và nhạc nền vang rộng.​

4. “Hotel California” bởi ban nhạc Eagles. Nghe độ trong và sự chuyển âm trong đoạn solo ghita dạo đầu, và cả tiếng trống mạnh mẽ.​

5. “” bởi ban nhạc Black Eyed Peas. Nghe tiếng bass rõ và mạnh dù vặn âm lượng hết cỡ.​

6. “Rock that Body” bởi ban nhạc . Nghe lời bài hát rõ trong tiếng bass liên tục và mạnh.​

7. “Hide and Seek” bởi . Nghe tiếng vang trong bài hát.​

8. “” bởi Mark Keali'i Ho'omalu trong phim Lilo and Stitch. Nghe âm vang và tiếng hát bè của trẻ con trong đoạn điệp khúc cùng tiếng bass mạnh.​

9. “” bởi Johnny Cash. Nghe độ trong trong giọng hát đặc biệt của nam ca sĩ Johnny, và tiếng ghita mộc của ông.​

10. “” bởi Radiohead. Nghe những tiếng gõ bass dồn dập và tiếng trống thép.​

<span style=""color: #008000;"">Chúc các bác có dàn âm thanh như ý !</span>​
âm thanh cực chuẩn..hay quá bác chủ ơi..!!!thank bác nhiều nhiều ...

Hạng C
13/11/07
840
15.057
93
53
bác nào có nhạc 24bit 96khz up lên hộ em nhé :D em nghe mấy CD của Allan Taylor 24bit rồi giờ không muốn nghe 16 bit nữa

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
Hôm nay mới định nghịch thử nhưng khi tải toàn đỏi pass. Bác ơi update pass đi ạ (lên trang 1 ấy)

Hạng B1
28/5/11
68
11
8
Tp HCM,
Hi Bác Ngan Giang
bên bác có giảm giá or Dịch vụ tốt cho anh em OS ko vậy?