Hạng B2
25/11/05
429
654
93
em muốn học hỏi từ bác. Theo bác xe lật là do người lái hay do cái xe?
Xin lỗi bác, xe khác thì còn xem xét, còn con FORTUNER THÁNH LẬT hiện tại thì 1000/1000 là do con xe thánh lật hết nhé. Nhờ con này mà Toyota VN có thêm một anti như em đây. Không ngờ đến nay mà TOYOTA VN dám bán một con xe với trang bị an toàn mỗi một cái thắng ABS, còn lại cả chục danh mục an toàn khác đều không có, xem thường dân VN ít thôi chứ. Đố ông Toyota dám đem con này ra các thị trường trọng điểm mà bán đấy, người dân thì tẩy chai, chính quyền cấm bán cả dòng họ nhà Toyota luôn đấy.
Post lại tấm ảnh đầy kinh hãi của THÁNH LẬT đây... Đó mới là an toàn thôi nhé, chưa kể cái động cơ yếu nhớt và hộp số 4 cấp vĩnh cửu trường tồn qua thế kỷ của thánh nữa...

Hạng D
18/10/12
1.211
740
113
đến thời điểm này em sẽ chọn:
+ Thương hiệu + bán lại: M3 1.5
+ Thương hiệu + chạy bốc: Cerato 2.0

Hạng D
4/2/08
4.571
6.438
113
TPHCM
thông thường các tập đoàn lớn thì chất lượng ổn định tại các quốc gia, nếu khác nhau thí 9/10 thôi chứ không thể nào như cái ngành công nghiệp ô tô này cả... đủ thứ rào cản, lý do dẫn đến việc các hãng xe "hy sinh danh dự" (cái rất quan trọng của người Nhật) để đổi lấy doanh số.

Túm lại là do cơ chế!

• Like
Reactions: Tùng Tùng
Hạng F
22/7/13
8.988
40.318
113
Xin lỗi bác, xe khác thì còn xem xét, còn con FORTUNER THÁNH LẬT hiện tại thì 1000/1000 là do con xe thánh lật hết nhé. Nhờ con này mà Toyota VN có thêm một anti như em đây. Không ngờ đến nay mà TOYOTA VN dám bán một con xe với trang bị an toàn mỗi một cái thắng ABS, còn lại cả chục danh mục an toàn khác đều không có, xem thường dân VN ít thôi chứ. Đố ông Toyota dám đem con này ra các thị trường trọng điểm mà bán đấy, người dân thì tẩy chai, chính quyền cấm bán cả dòng họ nhà Toyota luôn đấy.
Post lại tấm ảnh đầy kinh hãi của THÁNH LẬT đây... Đó mới là an toàn thôi nhé, chưa kể cái động cơ yếu nhớt và hộp số 4 cấp vĩnh cửu trường tồn qua thế kỷ của thánh nữa...
thôi bác ơi, mấy a fanboy đợt trước trên OS này (khi Toy LD chưa ráp hộp số 6 cấp & CVT) đã chứng minh rằng hộp số AT 4 cấp được đăng ký năm 1990 là nhất vũ trụ, công nghệ máy móc là nhất dải ngân hà rồi, và cấm cãi nhé!:D

• Like
Reactions: cdang
Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
thôi bác ơi, mấy a fanboy đợt trước trên OS này (khi Toy LD chưa ráp hộp số 6 cấp & CVT) đã chứng minh rằng hộp số AT 4 cấp được đăng ký năm 1990 là nhất vũ trụ, công nghệ máy móc là nhất dải ngân hà rồi, và cấm cãi nhé!:D
bác bèo quá. Hỏi thẳng mà không trả lời.

Hạng B2
29/1/14
130
113
43
Cái vụ lật này đã được kiểm chứng không chỉ ở xứ thiên đường đâu bác.
http://m.autopro.com.vn/toyota-hilu...iem-tranh-chuong-ngai-vat-201610281253453.chn

• Like
Reactions: cdang