Hạng D
25/2/09
1.230
66.229
113
Top thành viên tích cực CNL đây ạ. Mong các anh giữ mình để năm sau được xướng tên tiếp :D :D :D

1. tutucungtoi
  2. Ha Sonata
  3. btpaul
  4. notcold
  5. TicoHQ
  6. Face2Face
  7. Johnnie371
  8. Nguoiduatin
  9. hknguyen
*List này chỉ tính riêng trong box CNL

Các thông số "tích cực" đều do đội dev xuất ra, em chỉ có nhiệm vụ tag thôi :rolleyes:

P/S: sếp lamnk đứng top 21 toàn cõi OS và đứng top 26 CNL . Xin chúc mừng anh :D
Thống kê có lộn ko
Mèo Bố cháu tướng ở đâu ?
Đ/c 6 Đại ở đâu ?

dEs
11/5/20
2.091
141.164
113
Top thành viên tích cực CNL đây ạ. Mong các anh giữ mình để năm sau được xướng tên tiếp :D :D :D

1. tutucungtoi
  2. Ha Sonata
  3. btpaul
  4. notcold
  5. TicoHQ
  6. Face2Face
  7. Johnnie371
  8. Nguoiduatin
  9. hknguyen

Các thông số "tích cực" đều do đội dev xuất ra, em chỉ có nhiệm vụ tag thôi :rolleyes:

P/S: sếp lamnk đứng top 21 toàn cõi OS và đứng top 26 CNL . Xin chúc mừng anh :D
Kêu top 10 mà ông số 10 đâu ko công bố?

Đám Nhà Lá đang mài đồ chơi chuẩn bị oánh nhau cho slot cuối cùng này, mấy sếp làm sao thì làm, có án mạng là tại mấy sếp đó :D

Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113

1. tutucungtoi
  2. Ha Sonata
  3. btpaul
  4. notcold
  5. TicoHQ
  6. Face2Face
  7. Johnnie371
  8. Nguoiduatin
  9. hknguyen

Không có tay bán cồn là

sai rồi.

dEs
11/5/20
2.091
141.164
113
Thiếu vắng những cái tên thân thiết. Wuyen đâu? Đại đâu? Tý cô hồn đâu?

Dư những cái tên mới thấy lần đầu.
E chỉ chui rúc trong Chốn Nhà Lá, đâu có dám bơi ra đại dương OS đâu mà réo tên em. Bữa mới nói có vài câu bên box kia mà bị chửi sml, kêu là vay tiền của XHĐ còn nhân văn hơn vay bank...là em rút lui về căn cứ liền :D

Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
E chỉ chui rúc trong Chốn Nhà Lá, đâu có dám bơi ra đại dương OS đâu mà réo tên em. Bữa mới nói có vài câu bên box kia mà bị chửi sml, kêu là vay tiền của XHĐ còn nhân văn hơn vay bank...là em rút lui về căn cứ liền :D
Anh tưởng anh XH trắng?

• Haha
Reactions: btpaul and TicoHQ