Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
E tưởng Huyndai thuê mấy trang nâng bi em San quá trời mà nhỉ ? Vậy là chất lượng ko đc như lời đồn hả bác
Hùi đó xe nhập nguyên con thì chả sao, mấy con 2009 nhiều ông đi đến giờ bảo dưỡng chính hãng cao lắm cũng chỉ tầm 30 củ, thế mà từ lúc HTC chuyển qua ráp thấy bên Box Hyundai tới mấy bài chê chất lượng SantaFe lẫn dịch vụ hậu mãi của Hyundai.
Buồn cười hơn 1 Oser đăng topic mua SantaFe chấp nhận “kèm lạc” cũng đâu 50 củ mà mới có 1 tháng đã đăng bài xe nằm xưởng chờ 3 tháng để thay phụ tùng, sale lúc thấy topic mua thì bu vào như chó đói, lúc ông kia đăng topic xe nằm xưởng thì chả 1 lời hỏi thăm. Đúng đời =))

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
E nghĩ Xpander chỉ là hiện tượng. Các bác thử nhớ lái những năm 2000 đến 2005 Mitsubishi JOLIE hot cỡ nào.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Xe tổng thành nhỏ hơn mà nội thất rộng hơn, tin được không? Em cá với bác luôn, nếu xp rộng hơn ỉn thì cỡ nào cũng chơi!
Không rộng hơn được đâu bác, chỗ ngồi thôi, chứ cabin không rộng hơn

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
Cộng đồn các đơn hàng từ nhiều tháng trước đó bác ơi
hình như tháng 2 XP bán được có vài chiếc phải ko bác, em nhớ mại mại thôi
nói về XP đúng là hiện tượng thôi, thấy rẽ lại 7c nên dịch vụ quan tâm, người mua xe hạng B qua mua nhiều.
đường dài mới biết ngựa hay, cứ đợi thời gian trả lời thôi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
E tưởng Huyndai thuê mấy trang nâng bi em San quá trời mà nhỉ ? Vậy là chất lượng ko đc như lời đồn hả bác
Xe Hàn về tổng thể, không thể nào bằng xe Nhật, bấc cứ ai sử dụng xe nhiều đều có cái nhận xét như vậy. Tuy nhiên xe Hàn hơn ở chỗ thiết kế hầm hố, bặm trợn, thời trang hơn, nên lôi kéo được số đông người trẻ tuổi, người mua xe lần đầu. Và xe Hàn liên tục thay đổi, từ kiểu dáng đến máy móc ( dù thực tế là máy móc càng thay đổi nhiều càng chứng tỏ máy móc họ sx có quá nhiều vấn đề)
Bọn xe Nhật thì bảo thủ, nên bị người trẻ tuổi không thích.Nhung những người đứng tuổi trở lên và những người dùng xe lâu năm rồi thì lại chọn xe Nhật.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mấy bác lại vài cả thớt này để nói Xp rộng bằng Ỉn. :D
Về không gian chỗ ngồi thì đúng đó bác, nhưng khi ngồi đủ chỗ thì EX không gian hành lý rất ít. Ngoài ra, hàng ghế 2,3 của In miễn cưỡng có thể ngồi 3, nhưng Ex thì không do chiều ngang hẹp hơn.

Tập Lái
•Đại lý Mitsubishi Miền Nam - 63A, Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, HCM (Ngay ngã tư Võ Văn Kiệt và Hồ Học Lãm)
Hoặc tìm địa điểm "Giá Xe Mitsubishi" trên Google Maps.
•Điện Thoại: 0932.6969.48 Phong (Tư Vấn Bán Hàng)
•Website: https://www.giaxemitsu.com
•Hãng xe đến từ Nhật Bản với đầy đủ các dòng xe:
-Xe 4 chỗ đô thị: Attrage, Mirage
-Xe 7 chỗ gia đình: Xpander, Outlander, All New Pajero Sport
-Xe bán tải: Triton
•CAM KẾT GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC MIỀN NAM | HỖ TRỢ TƯ VẤN VÀ LÁI THỬ TẬN NHÀ

Hạng C
20/8/07
650
648
93
Hy vọng với tình hình cạnh tranh mạnh mẽ như hiện tại thì các hãng xe sẽ có giá bán tốt nhất cho người tiêu dùng :):)

Tập Lái
6/4/19
6
4
3
40
Xpander bán chạy quá nhỉ, nhập về bao nhiêu bán được bấy nhiêu, nghe nói vẫn còn nhiều người chờ cọc xe nữa, thấy em này chạy ngoài đường chất, đẹp phết