Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Bán chạy kiểu này thì bản mới còn đợi lâu.
Trừ khi bán hết đám linh kiện tồn bản cũ. :D

Ko thấy Outlander, con này được mấy anh review dạo đánh giá tốt hơn CRV và CX5 mà ta. :mad:
mazda 3 2019 thì còn lâu bác ơi, mới ra mắt Mỹ thì phải 1 - 2 năm sau.

• Like
Reactions: DKmarket
Tập Lái
12/9/13
37
25
18
Wigo thì chỉ đc lúc mới ra mắt và do tâm lý người tiêu dùng thích thương hiệu Toy. Khi đã mua về sử dụng mới thấy là nó là sự lựa chọn thất vọng, và truyền tai nhau nên doanh số ngay tháng thứ 2 giảm. Với Toy thì tiền đề chưa có SP nào ngay tháng thứ 2 giảm gần 1/2 như vậy. Yên tâm trong thời gian tới còn giảm nữa. Ông bà ta nói quả ko sai "Ngựa hay chạy đường dài". Kakaka.
P/s: Chúc mừng i10 vẫn giữ phong độ. :)
THƯA BÁC. NÓI VỀ XE DU LỊCH THÌ TOYOTA KO BÁN Ế DÒNG NÀO NHA BÁC. DO TMV NHẬP VỀ KHÔNG ĐỦ HÀNG ĐỂ GIAO XE NHA BÁC. CHỨ HỢP ĐỒNG CHỜ CÒN DÀI. EM SALE TOYOTA. E XIN NÓI CHO BÁC RÕ Ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Wigo không có hàng thì đành vậy. Toyota Innova lắp ráp thiếu gì xe. Vậy mà kể từ khi tăng giá là bay mất Top luôn, kể cũng lạ ah nghen.
Biết đâu do Rush mà Inno mất 1 lượng khách, hùi trước nhà cần con gầm cao 5 chỗ rộng rãi hơn sedan, số tự động mà chỉ thích mỗi thương hiệu Toyota thì dường như chả còn cách nào khác ngoài mua Innova trong tầm giá 800-900. Giờ có Rush rồi thì chuyển qua mua Rush chạy AT cho nhàn, chưa kể khỏi bị dính mác dịch vụ :D

Tập Lái
30/8/18
11
16
3
29
nói như một số bác dây chuyền lắp ráp xe trong nước tăng thì xe bán còn nhiều hơn, thì mấy con xe nhập mà được thông quan, nhập dễ hơn, thì không biết tới đâu, đơn cử trên bảng xếp hạng chỉ duy nhất 1 xe bán tải. Ranger mới ra mắt vào tháng 10 đã bán hơn 1000 xe mà đó chỉ là Wildtrak, mà giá WT thì cao mà vẫn bán cỡ đó. giờ thêm XLS tăng thêm 600 xe bán được trong T11, sắp tới còn XLT, XL thì nó bán tới đâu nữa.

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Wigo đâu rồi, trên này có mấy anh mua Wigo
Với đầu óc anti đến mấy não như mấy chú thì thấy được cái gì. Giờ muốn biết WIGO ở đâu thì thử cầm tiền ra đại lý đặt cọc 1 e xem. Coi có được giảm giá như Morning, I10 ko? Hay phải mua thêm vài chục triệu phụ kiện và phải đợi xe tận tháng sau. Ế quá nên nó thế đó.