Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Thôi Pa, mua cũng phải xem nhu cầu, rồi chỗ đậu xe...vv...vv..tiền mà cứ làm như lá mít, mua rồi đậu phơi nắng CN chạy uống cafe hả?! Rồi con Dzợ nó cho mua hả? Chứ nói thiệt là cũng thích.....lắm lắm luôn!
tưởng bên Mẽo vk ck bình đẳng chớ bác,,, hehe

Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
Top 25 vẫn ko thấy Mitsu và Ộp pa nào.
Ko lẽ Mitsu và Ộp pa lại xem thường thị trường US, như Toy và Honda xem thường Việt Nam :D

View attachment 2400566

Anh này bị ngáo à? Mitsu phân chia thị trường với Nissan và Renault nên ko thèm chơi ở bắc mẽo cũng như âu châu.

Hyundai và Kia thì không làm truck hay semi truck thì làm sao mà bán chạy ở cái xứ ưa cơ bắp cho được.

Còn nói về xem thường Việt Nam :))) ngoài Vinh-Phát ra anh kể cho tôi một hãng nước ngoài coi trọng cái đất Việt này xem nào?

• Like
Reactions: tenxo
Hạng D
19/6/19
1.179
1.905
113
Anh này bị ngáo à? Mitsu phân chia thị trường với Nissan và Renault nên ko thèm chơi ở bắc mẽo cũng như âu châu.
Nói gì là việc của hãng. còn thực tế là có bán nhưng ít người mua. Tổng các loại xe bán được 87386 chiếc.

Top 10 xe bán chạy tại thị trường Mỹ 2020: Toyota và Honda tiếp tục được ưa chuộng bên cạnh bộ 3 bán tải Mỹ

Top 10 xe bán chạy tại thị trường Mỹ 2020: Toyota và Honda tiếp tục được ưa chuộng bên cạnh bộ 3 bán tải Mỹ

Hyundai và Kia thì không làm truck hay semi truck thì làm sao mà bán chạy ở cái xứ ưa cơ bắp cho được.
Honda có làm ko ?

Còn nói về xem thường Việt Nam :))) ngoài Vinh-Phát ra anh kể cho tôi một hãng nước ngoài coi trọng cái đất Việt này xem nào?
Hyundai - Kia - Mazda

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35

Bên bắc Mỹ vẫn bán Mitsu,, bác nói gì lạ vậy

• Like
Reactions: cnguyen55
Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
Nói gì là việc của hãng. còn thực tế là có bán nhưng ít người mua. Tổng các loại xe bán được 87386 chiếc.

View attachment 2400811

View attachment 2400814
-> Mitsu đang rút khỏi bắc mẽo để tập trung đông nam á là chính hãng tuyên bố nhé. Anh tự gúc gồ em không làm hộ ạ.

Honda có làm ko ?
-> Honda Civic và Toy Camry là hai mẫu rất lâu đời, chắc lúc anh mới tập bò nó đã bán ở mẽo và trở thành huyền thoại rồi. Thế nên cả cái bảng xếp hạng anh chỉ thấy có đúng 2 mẫu này là sedan là hiểu r đó.

Hyundai - Kia - Mazda
-> 3 anh đẹp zai này coi trọng Việt Nam và người tiêu dùng như nào ạ anh kể em với :D

Mệt anh quá ợ :D

Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
Bên bắc Mỹ vẫn bán Mitsu,, bác nói gì lạ vậy

Mitsu đang rút dần khỏi bắc mẽo để tập trung đông nam á là chính hãng tuyên bố nhé. Anh tự gúc gồ em không làm hộ ạ :D em chưa hề nói câu nào là không/ngừng bán.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Mitsu đang rút dần khỏi bắc mẽo để tập trung đông nam á là chính hãng tuyên bố nhé. Anh tự gúc gồ em không làm hộ ạ :D em chưa hề nói câu nào là không/ngừng bán.
đúng là Mitsu chuẩn bị rời khỏi bắc Mỹ thật bác ợ,, Mitsubishi electric phân phối các dòng xe đúng ko bác,,,

Hạng D
19/6/19
1.179
1.905
113
Mệt anh quá ợ :D
Tôi cũng mệt ông quá. Mít rút khỏi từ năm 2005 luôn hả ?? hay mới đây.
15 năm qua ko năm nào toàn bộ hãng bán được hơn 130.000 xe. thua con đứng thứ 10 năm nay là Toyota Tacoma (238.806 xe)

Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
đúng là Mitsu chuẩn bị rời khỏi bắc Mỹ thật bác ợ,, Mitsubishi electric phân phối các dòng xe đúng ko bác,,,

Tôi cũng mệt ông quá. Mít rút khỏi từ năm 2005 luôn hả ?? hay mới đây.
15 năm qua ko năm nào toàn bộ hãng bán được hơn 130.000 xe. thua con đứng thứ 10 năm nay là Toyota Tacoma (238.806 xe)
View attachment 2400832

mệt với hai anh hạng B-D quớ

Mitsu says only that it will be “pulling back” from North America. Last year it sold 120,000 vehicles in the US. It will instead concentrate its efforts mostly in Southeast Asia. It goes along with Renault’s larger plan to divvy up the world between the brands. In those countries that it shares with its stablemates, it will also share platforms.

hai anh có thể tự gúc thêm về liên minh Mitsu-Nissan-Renault xem chúng nó chia nhau như nào. Thân!