Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Cả làng nhà em cần tẩy... em về quê giỗ ông già (HT) chạy maz6 màu trắng, (thực sự ra đường cả huyện không thấy Maz6 2014 và Civic). Mọi người xem xem rồi bảo: màu này bẩn, màu đen mới sang... sao không thêm tiền lấy con Toy Vios, đi cho lành ghế dễ chỉnh.
Ngày hôm sau chở mấy bà đi chợ huyện, các bà bảo đi cái xe này dễ say hơn. Em bảo các chị đi xe 2 bánh 2 bên (ý em nói lóng là xe trâu) quen rồi nhỉ, các bà bảo ừ ừ.
Thế thì tại sao Vios kg vô đối.

Hạng B2
7/8/14
109
45
28
34
Bảng xếp hạng tháng 5 Volkswagen Polo Hatchback có tên trong top 10 ! ^^
Hi vọng là thế !
Top 10 xe VAMA bán chạy nhất tháng 3/2015 tại Việt Nam

Hạng B2
19/11/14
173
61
28
35
www.fordmiennam.com.vn
Cả làng nhà em cần tẩy... em về quê giỗ ông già (HT) chạy maz6 màu trắng, (thực sự ra đường cả huyện không thấy Maz6 2014 và Civic). Mọi người xem xem rồi bảo: màu này bẩn, màu đen mới sang... sao không thêm tiền lấy con Toy Vios, đi cho lành ghế dễ chỉnh.
Ngày hôm sau chở mấy bà đi chợ huyện, các bà bảo đi cái xe này dễ say hơn. Em bảo các chị đi xe 2 bánh 2 bên (ý em nói lóng là xe trâu) quen rồi nhỉ, các bà bảo ừ ừ.
đọc comment của bác ko nhịn đc cười, đắng lòng thật :3dbuonngu:

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng B2
19/11/14
173
61
28
35
www.fordmiennam.com.vn
đọc comment của bác ko nhịn đc cười, đắng lòng thật :3dbuonngu:

Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Bây giờ không tính dàn Toyota, thì không biết Mitsubishi Pajero Sport có lọt vào top 10 nổi không ta ?

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Trước đây đọc thường cứ nghĩ Vios và Inova hầu hết bán cho Taxi nhiều, nhưng khi đọc báo cáo chi tiết hàng tháng của VAMA thì thấy trên 60% là xe số tự động ( 4 cấp ), mà Taxi thì ko ai dùng số tự động cả, nên cũng có suy nghĩ lại. Bên cạnh đó hiện thị phần Taxi của Vios đang bị cạnh tranh dữ dội của em I10.
Mà công nhận về quê người ta mua Vios nhiều thật vì mẫu đẹp, xe bền, bán lại ko mất giá.