Sau khi tham khảo bài viết, đừng quên bầu chọn cho mẫu camera 360 độ các bác cảm thấy ấn tượng nhất

• Camera 360 DCT

Bình chọn: 17 77,3%
  • Camera 360 Owin

Bình chọn: 2 9,1%
  • Camera 360 Panorama

Bình chọn: 1 4,5%
  • Camera 360 khác

Bình chọn: 2 9,1%

• Total voters
    22
Tập Lái
4/8/20
6
2
1
32
Gía chát quá luôn. Mà dư tiền thì gắn chơi chứ sử dụng có là bao đâu so với mức đầu tư. Camera 360 còn nhiều thương hiệu khác nữa cũng chất.
Chất thì chất lượng luôn chất đấy ạ :) cam360 tiêu chí để các bác tài an toàn nên dùng rất lâu nhé bác ơi !

• Like
Reactions: Platium
Tập Lái
6/6/20
14
4
0
29
Theo e thấy thèng DCT có nhiều tính năng nên bài viết nó dài thôi ạ, mà hình ảnh nó đẹp hơn mấy con cam khác thật
Cá nhân e thấy tiền nào của ló à, cần full option thì giá đó là đúng thôi cũng như muốn hoa hậu thì 3000 đô :D:D:D

• Like
Reactions: mimingan18
Tập Lái
12/2/20
43
4
8
E đến họ tư vấn Elliview V4-P có ổn ko bác? E đắn đo vụ này quá. Em chân thành cảm ơn!
Thương hiệu này mạnh mà. Nó có nhiều tính năng mới nên rất đáng đồng tiền bát gạo. Nói chung DCT cũng ổn. Mà Elliview cũng ngon. Quan trọng là bác thích như thế nào thôi.

Tập Lái
29/6/18
4
2
3
Mình sắp lấy Toyota Cross bản G, định lên 1 bộ cam 360 dùng màn 7" theo xe luôn, cần tư vấn một số thứ sau:
  1. Có cần thiết lên 360, hay chỉ cam cập lề bên phụ là đủ, mình lái mới ạ :( khu mình ở lại nhiều chợ chồm hổm.
  2. Có khoan cắt đục đẽo nhiều không hay chỉ cắm jack. Làm xong xe có mất bảo hành hãng ko? hãng có làm món này ko ạ?
  3. màn 7" theo xe có bé quá ko, xem trên màn này ok ko?
  4. Mình ở TPHCM thì chỗ nào làm uy tín, lắp của hãng nào được?, có làm tại nhà được ko hay phải tới gara?
Chân thành cảm ơn ạ :)

• Like
Reactions: DMG
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Mình sắp lấy Toyota Cross bản G, định lên 1 bộ cam 360 dùng màn 7" theo xe luôn, cần tư vấn một số thứ sau:
  1. Có cần thiết lên 360, hay chỉ cam cập lề bên phụ là đủ, mình lái mới ạ :( khu mình ở lại nhiều chợ chồm hổm.
  2. Có khoan cắt đục đẽo nhiều không hay chỉ cắm jack. Làm xong xe có mất bảo hành hãng ko? hãng có làm món này ko ạ?
  3. màn 7" theo xe có bé quá ko, xem trên màn này ok ko?
  4. Mình ở TPHCM thì chỗ nào làm uy tín, lắp của hãng nào được?, có làm tại nhà được ko hay phải tới gara?
Chân thành cảm ơn ạ :)
  1. Có thì quá tốt, nhưng ko có nghĩa là buộc phải có. Hồi xưa chưa có cam người ta vẫn chạy xe được mà. Chạy nhiều riết quen. Va chạm nhẹ là khó tránh khỏi, mỗi năm thăm bảo hiểm 1-2 lần là vừa đẹp.
  2. Tùy bộ cam. Chắc chắn mất bảo hành, ít nhất là về phần điện, nếu bác ko gắn trong hãng. Hãng cũng có nhưng giá rất mắc mà chất lượng chưa chắc tốt.
  3. Tùy mắt bác. Cá nhân mình thì 7" là đủ dùng.
  4. Ko rành lắm :)
Mới đây có bác chủ Vios bị hư ECU và ko được bảo hành vì hãng phán do chập dây camera gắn thêm.

• Like
Reactions: DMG and ntkh003