Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Tín mỹ thì khỏi bàn, anh chủ quá nhiệt tình, dán cũng ưng ý. Đổi xe 2 lần đều dán ở đó
Confirm, a chủ cực nhiệt tình tư vấn, giá cả tốt, có điều cửa hàng hơi nhỏ, đường một chiều đông đảo, dễ chạy vượt qua lười quay đầu.

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and PMH82
Hạng B2
27/10/17
111
129
43
39
Ơ, ko có Cường Nga ở An Dương Vương à? Hồi mới mua xe, em chọn dán gói Crystalline kính lái + còn lại Color Stable, thấy xe em biển tỉnh nó lừa em dán toàn bộ là Color Stable và đưa phiếu bảo hành giấy. Lúc đó em gà mờ biết mợ gì đâu, sau đó vô hội này hội kia mới biết Crystalline có nước sẽ nổi ánh tím đỏ lên, và 3M phải có bảo hành điện tử đàng hoàng :(.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Chỗ dán sẽ báo anh đây là rủi ro, anh chịu thì làm, không chịu thì sẽ dán chồng lêm film cũ. Chổ mình từng dán cái xe hôm rồi báo vậy. Mình chọn cứ lột ra và may là ko bị tróc (film cũ dán 5 năm và xe toàn để ngoài trời)
Em bị bong cái sấy kính sau lỗ chỗ luôn …. Dán ở LLumnar cộng hoà, film cũ của đại lý tặng … dỏm chết bà, biết thế ko cho dán ! Rút kinh nghiệm !
Còn về chất lượng dilm llumnar thì em ko chê gì cả :)

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.552
11.720
113
HCM
Em bị bong cái sấy kính sau lỗ chỗ luôn …. Dán ở LLumnar cộng hoà, film cũ của đại lý tặng … dỏm chết bà, biết thế ko cho dán ! Rút kinh nghiệm !
Còn về chất lượng dilm llumnar thì em ko chê gì cả :)
Film tặng khi mua xe mới xài tối đa 3-5 năm tháo ra dán lại film mới là vừa.

Hạng B1
25/11/12
67
145
33
Saigon
Ơ, ko có Cường Nga ở An Dương Vương à? Hồi mới mua xe, em chọn dán gói Crystalline kính lái + còn lại Color Stable, thấy xe em biển tỉnh nó lừa em dán toàn bộ là Color Stable và đưa phiếu bảo hành giấy. Lúc đó em gà mờ biết mợ gì đâu, sau đó vô hội này hội kia mới biết Crystalline có nước sẽ nổi ánh tím đỏ lên, và 3M phải có bảo hành điện tử đàng hoàng :(.
Cường Nga giờ bán gì cũng giá lừa đảo. Tôi mua phụ kiện 2 lần, nó nói chờ chút chạy đi đâu đó đem lại. Sau này hỏi anh em cái gì nó cũng chém gấp rưỡi. Buôn bán mất dạy.

• Haha
Reactions: PASSPORT SILVER
Tập Lái
13/7/22
9
6
3
57
Chỗ mình có fim Sugard Max và phim 3M đều báo giá tầm 6tr không biết Sugard Max dán có được không các bác vì mình sợ 3M hàng Tàu

Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
Tín mỹ thì khỏi bàn, anh chủ quá nhiệt tình, dán cũng ưng ý. Đổi xe 2 lần đều dán ở đó
có hẹn vs anh tín mỹ đi dán mà bận quá, chưa rãnh chạy qua dán kính lái.
film cũ mình thấy dán là xịt nước lên kính phía trong xong bỏ film vào dán và cắt. Còn dán ngoài và dùng máy sấy thì mình ko hiểu lắm.