2 chiếc là Llumar gói víp nhất......... chiếc t3 sang Vkool thì quá ok............ không có gì phải bàn.................... nói chung Llumar và Vkool đều xài ok cả......... tùy vào tài chính của mỗi người thôi..........

• Like
Reactions: Xuân Hy
Llumar của anh Hải thì sao, xe bán nhiều nhất VN mà không thấy nhắc tới (xe nào cũng dán sẵn Llumar)

Llumar anh Hải dán theo xe cùi chết mồ........... chiếc sedona mua có film sẵng......... mua về nóng quá phải tháo ra thay Vkool,,,,,,,,,,,,,,,,, chả hiểu sao hảng KM theo xe cùi vãi....... trong khi 2 chiếc trước đều Llumar thì quá ok..................

• Like
Reactions: Xuân Hy
Hạng D
15/9/17
2.747
2.133
113
39
Theo em cảm nhận thì, khi dán dòng phim 60 của 3M rờ kính lái khá mát và để hơi xa xa tay không cảm thấy nóng, còn V Kool thì nóng. E vẫn chọn và nghiêng về 3M. Giá gần như tương đương nhau.
Bác nói đúng, xe em gần 10 rồi mà vẫn còn hiệu quả.

• Like
Reactions: dinkytri2012
Hạng B1
17/8/16
73
38
18
Em chỉ like thôi ạ!!
Khi nào cao trào em xin chém gió với các Bác
Chứ em thấy giờ toàn QC không à chém gió có Bác không có zui
Các Bác cần tư liệu chém gió thì cứ qua bên này nhé hì hì!!
https://www.otosaigon.com/threads/em-muon-thay-phim-cach-nhiet-hang-nao-tot.8805767/

Còn dán Film LLumar thì cứ Alo trực tiếp em: Giá thì Siêu Ưu đãi các Bác OSer rồi ạ!!
Hoàn Tiền 200% :Nếu không Cách Nhiệt, không chính hãng LLumar USA
Hotline LLumar: 098 113 8784

Hạng D
2/10/14
1.123
39.266
113
40
Llumar của anh Hải thì sao, xe bán nhiều nhất VN mà không thấy nhắc tới (xe nào cũng dán sẵn Llumar)
Như kak, đồ tồ lô gì đâu.

5008 e lột sạch, dán lại đồ chợ cho lành, e xài mấy đời xe rầu.

Hạng B2
10/10/15
297
242
43
46
Có cái mẹ gì cái phim cách nhiệt mà bày đặt công nghệ nọ kia. Chỉ để chăn khách mà thôi.

Tập Lái
22/11/18
4
0
1
bó tay tên của người ta là vậy chứ không phải là 2 hãng khác nhau. bài này đánh giá không khách quan HiKOOL tuổi gì sánh vai với LLUMAR
Bác muốn biết tại sao thì xin kéo xuống cuối bài xem nguồn bài viết từ đâu nhé!

Tập Lái
7/11/18
34
14
8
31
3m là tào lao nhất. 2 Triệu cũng 3m mà mười mấy triệu cũng 3m
3M cũng nhiều loại bác ơi, loại rẻ thì bảo hành ngắn + cách nhiệt thấp còn loại mắc thì bảo hành lâu, cách nhiệt cao. Bác mua rẻ quá thì thành hàng nhái luôn rồi ^^