Tập Lái
9/9/06
17
0
0
RE: top 5

Trích đoạn: Datsun

Hai bác í là người của HDV, cái danh sách ấy nhắm mắt chép hết lại của ai đó mà, chỉ cần nhấn mạnh 1 câu:
Đáng đồng tiền nhất = Bác mua hàng nhà em.

@vivu: bó tay.com là gì hả bác, chắc em viết sai cái gì bác chỉ bảo nhẹ nhàng giùm em với, em thấy bác cho cái icon nhìn khiếp quá, hehe
@ Dastun: HDV và gì hả bác, chắc bác đoán nhầm em làm cho mấy công ty của VAMA đúng không, bác nhầm rồi đó, EM BUÔN BÁN QUẦN ÁO THỜI TRANG XK BÁC Ạ, nhân tiện bác cho em hỏi làm sao bác lại biết được em nhắm mắt mà chép lại của ai hả bác, những thông tin trên hoàn toàn do cảm nhận và hiểu biết nông cạn của em về xe hơi Lắp ráp ở việt nam ạ (em đã nói ở trên)
Kính 2 bác ạ
:D

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Mercedes E-Class, BMW3 là xe đẹp
Fiat Doblo, Mazda6 là xe đẹp vừa vừa
Mercedes C-Class, Civic là xe không đẹp
Toyota Camry, Innova, Fiat Sienna là xe xấu

Xe có...cái gì cũng dở nhất, chán nhất, nhưng được các doanh nghiệp xài nhiều nhất vì mang lại hiệu quả cao....nhất (cái last one này em not sure ;) ) Toyota Zace. Nhiều bác tham gia diễn đàn này không phải doanh nghiệp nhưng vẫn xài em nó đều đều, đều đều...

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Thêm nữa, xe tiết kiệm nhiên liệu nhất (cả quả đất lun): Issuzu Highlander, có 1,2 lít dầu/100km. (Trích cuộc thi kỳ lạ của hãng tổ chức gần đây). :D :mad: