Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Re:Topic: Chia sẻ nhật ký, hình ảnh du xuân Nhâm Thìn 2012-Hội ngộ Qui Nhơn

E len duong di hue ;)

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness

@ cauba: nhìn phê quá, tiếp nhiều hình nha bác. Nhìn các bác họp mặt vui qua vài ngày nữa đông đủ chắc khủng khiếp:))
Hôm qua em cũng xuất hành về ngoại, khiếp xe máy 2 bánh đông đen, chạy lấn ra sát làn trái luôn.

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38

Cho em gop vui ti:
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=DNgqjVmypR8&list=UUI_JRnTXlQTOxb7Qb31okhA&index=1&feature=plcp[/tube]

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

Hội phó chở hotgirl nào ngủ phè phởn thế :D:D:D, Chúc các bác chuyến đi chơi vui vẻ, happy new year cả nhà BIM

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113

caubasg nói:
Quy Nhơn-Quảng Ngãi: cảm giác thật là hại não, đường thì hẹp mà người đi xe máy thì lưu thông kinh hoàng.. chạy hiên ngang giữa đường, bấm còi ko tránh, qua đường ko cần tín hiệu..các huyện,thị trấn tỉnh Bình Định như dài vô tận…thật mệt mỏi.. Ra khỏi Bình Định có hơn 50 phút mà cảm giác mệt và đau đầu còn hơn chạy SG-Nha Trang.
Tam Kỳ, Quãng Ngãi 16h tức 4h chiều, trời sương mù, mưa phùn, trời tối u. Lái em BMW lướt trong trời mưa phùn và lạnh như Đà Lạt thấy cảm giác thích thích nhưng thật là mệt cái đầu và mỏi cái chân khi giao thong rất nguy hiểm.
Hình thật vừa qua đèo gì gần Tam kỳ, bên ngoài 16h chiều trời mù và tối gần như vậy

Hình này ép khẩu, đẩy ISO nên sáng đểu đấy

Quãng Ngãi- Đà Nẵng: cuộc hành quân trong đêm!! Việt Nam mình khà là lạ, mỗi tỉnh thành, địa phương cách nhau có cái cầu, cái đèo mà khí hậu, không gian biến đổi thật nhanh. Vừa qua Quãng Ngãi đến địa phận Quảng Nam, mới hơn 5h chiều mà cứ ngỡ 10h đêm hay 1h sáng, trời lạnh hơn, mừa phùn khó chịu hơn.
Cảm xúc cũng nhiều nhưng hành trình thật là phê nhưng cũng cho mình 1 cảm giác khác lạ, thích cái lạnh lạnh và đua xe trong đêm mưa dù có nhiều cái mệt mỏi hơn ngày đầu

Nhiều cảm xúc vui và chinh phục lắm nhưng còn đó 1 cảm giác thật day dứt mãi trong hành trình! đó l à XÓT CHO CON BÉ CON và THẰNG NHỎ, XÓT CHO VỢ mà mình ko tránh được khi lái.. CON ói hết sữa khi vừa mất 2h đồng hồ miệt mài cho bú trên xe, vợ chưa bao giờ say xe cũng phải say.. ko phải vì đi xe hay đi xa mà ói vì xe máy lưu thông cẩu thả, xe oto tỉnh chạy ép nhau, cầu đẹp nhưng thình lình có mố cầu cao 0.5m chơi.. ình lái xe mà ko tài nào tránh

NHƯNG CẢ NHÀ ĐÃ ĐỒNG THANH HÔ TO TRÊN XE: YEAHHHHHHHHHHHH! SẼ VƯỢT QUA, VÀ VUI VẺ DU XUÂN!

Đà Nẵng: 1h10’ sáng..Tầng 18-Khách sạn HAGL! em ngủ đây
Năm nào cũng vậy, cung đường Qui Nhơn-Đà Nẵng là khó chạy nhất. Vì vậy anh quyết định nghỉ Qui Nhơn để sáng chạy cho khoẻ. Nhưng không biết Sawa+M3 chọc giận Cậu ba cái gì làm cậu Ba quyết định bỏ Qui Nhơn phóng về ĐN luôn. Bà xã mình cũng bảo nghỉ 1 đêm ở QN cho khoẻ và để cho mấy nhóc biết QN là gì. Thấy em có em bé 4 tháng mà chịu chơi như vậy nên a quất luôn. Xe anh gầm cao anh phang thoải mái nhưng trời tối, mưa lất phất đường thì quá đông anh cũng ngại cho em ghê. Bởi vậy lúc sau a chỉ chơi 60-80km/h thôi. Any way là anh em mình cũng đã may mắn tới ĐN.

@all: Anh em mà nghe cậuba chửi tiếng Đan Mạch lúc lái xe đoạn Qui Nhơn là nản luôn.

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Mọi người đi chơi vui quá. Hihi. Em cũng đã có mặt ở Bình Định rồi. Sáng mai xuống Qui Nhơn cafe nhé mọi người.

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

Bác Akin và mấy bác khác đã tụ hộiQuy Nhơn rồi, có hình ảnh khoảnh khắc vui, đẹp và kỉ niệm trong hành trình thì post luôn cho xôm nhé!!!

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

E vẫn đang ở xa điểm tập kết quá, mấy ngày nay ăn nhậu say xỉn rùi ngủ. Ngoài này trời lạnh quá

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

Mùng 3 Tết: Đà Nẵng- Hội An
Sáng mùng 3 Tết, Đà Nẵng chìm trong không khí lạnh, lạnh vừa vừa nhưng có gió làm cho du khách phương xa cảm giác như đang ở mùa đông xứ lạnh ! Quanh năm chốn Sài Gòn nóng và bụi, một chút lạnh mùa xuân thật là thích thú.

Đỉnh núi mây trắng xóa phủ và bò xuống núi nhìn thật là đẹp, thật hiếm gặp

Đà Nẵng ngày tết vắng du khách, một không khí khác hẵn với mùa hè đầy du khách, nắng vàng, biển xanh và bãi biển đông người.

Cảnh đẹp hay không là do tình người nữa, gia đình mình thì thấy lạnh và vắng lại có cái đẹp riêng
Bãi biển Sơn Trà thật đẹp, ước gì có chút nắng vàng nữa thì tuyệt

cả gia đình tạo dáng

Sông Hàn, cầu xoay ban ngày ko lung linh như tối

Vợ cả, vợ 2, F1 tham quan đường Bạch Đằng

Đầu năm cả gia đình vẫn quyết tâm đi chùa Linh Ứng giữa gió rất lạnh

CHỪ đã đến trưa, kiếm cái quán bán bún riêu Cua, Chả cá Đà Nẵng ăn cho nó lạ..Ngon thật, vị rất lạ, riêu rất ngon và chả cá cũng dai và thơm

Còn rất nhiều điểm tham quan khác như Bà Nà, Cù Lao nhưng thời gian và khí hậu ko cho phép nên thôi vậy, dành sức cho buổi chiều phố cổ Hội An!

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

Bác Linh sao về quê lâu thế nhỉ?? lạnh quá vào hội ngộ với anh em cho nó ấm!:D