Hạng B2
6/6/09
114
1
16
Re:sơn xe kiểu Mỹ,Nga,Thái lan

Vẽ sơ sơ cái nắp cốp sau rổ rá thế nào bác chủ?

Hạng B2
23/11/10
251
0
18
HCM
www.facebook.com

Kevinonlineshop nói:
Hình vẻ quá đẹp , có thể vẽ lên xe máy không bác chủ,SH 150i được không bác
có chứ bác..bác định vẽ thể loại nào?
Kuchira nói:
Vẽ sơ sơ cái nắp cốp sau rổ rá thế nào bác chủ?
nếu bác vẽ ngay trong dịp này thì em lấy giá hữu gị nhất vì e đang có ý định làm web cần thêm sản phẩm độc độc chút...bác định vẽ sơ sơ ntn để em định giá sát nhất cho bác.

Hạng B2
23/11/10
251
0
18
HCM
www.facebook.com

vnw nói:
hay thiệt, wá đẹp
cảm ơn bác nhiều.trong thời gian này em đang giảm giá để lấy sản phẩm làm website nếu bác có cái gì đem qua e làm cho giá cả đợt này gần như là lấy bác tiền nguyên liệu đó bác

Hạng B2
29/9/10
310
0
16

có mình bác làm chắc là để xe lại lâu bác nhĩ, hàng bác đang hot nữa nên tha hồ đợi, em nghiên cứu hình rồi sẽ liên lạc bác

Hạng B2
23/11/10
251
0
18
HCM
www.facebook.com

NGUYEN0802 nói:
có mình bác làm chắc là để xe lại lâu bác nhĩ, hàng bác đang hot nữa nên tha hồ đợi, em nghiên cứu hình rồi sẽ liên lạc bác
dạ có 2 bác ạ?2 anh em ruột mỗi người một công đoạn...nếu bác vẽ đơn giản thì chỉ 4 ngày còn phức tạp thì khoảng 1 tuần...nhưng để được tác phẩm đẹp thì càng nhiều thời gian càng tốt bác ạ.nếu bác vẽ capo thì tháo ra để capo lại thôi ko cần đặt xe. ok bác cứ nghiên cứu khi nào quyết định thì alo e.càng sớm càng tốt bác nhé e đang dự định làm web cần thêm sản phẩm độc độc tí nên giá e lấy bác cũng mềm hơn trong đợt này