Hạng B2
12/1/11
278
183
43
HCM
www.facebook.com
Các bác giúp với, xe em sao chạy nóng xuống ga là tắt máy, đề lại thì nổ. Đi đèo dốc nguy hiểm quá
E nghi cục bù ga quá, lâu ngày nó làm việc không tốt nên khi nóng máy thì đóng quá nên bác giảm ga nó ko bù ga được. Bác thay cục khác xem sao

Tập Lái
14/10/12
19
2
3
E mới rước chiếc matiz đời 2005, em muốn kiểm tra tổng quát thì ghé gara nào giá cả chất lượng ok nhất ạ? E có biết bác Vui, mà em ở miền tây lên sẵn cv ghé bác ấy thì xa quá. Có gara nào gần trung tâm không ạ?

Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Nếu bác từ miền Tây lên thì e gợi ý bác vô Chevrolet Sài Gòn, đường Dạ Nam ngay chân cầu chữ Y, bác chạy VVK vô cũng tiện đường.
Xe em trước cũng bảo dưỡng ở đây.
Có điều giá mắc hơn ở gara ngoài, bù lại cơ sở vc tốt, phục vụ ổn, chất lượng yên tâm.

Tập Lái
14/10/12
19
2
3
Nếu bác từ miền Tây lên thì e gợi ý bác vô Chevrolet Sài Gòn, đường Dạ Nam ngay chân cầu chữ Y, bác chạy VVK vô cũng tiện đường.
Xe em trước cũng bảo dưỡng ở đây.
Có điều giá mắc hơn ở gara ngoài, bù lại cơ sở vc tốt, phục vụ ổn, chất lượng yên tâm.
Cám ơn bác. Nhưng xe em đời sâu quá bên đó có nhận làm không nữa.

Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Làm bình thường bác ơi
Xe e cũng đời sâu mà
muốn giảm chi phí bác có thể ktra tổng quát xem cần làm gì, nếu mua đc phụ tùng rẻ bác đem vô thay tính công thôi.
Cám ơn bác. Nhưng xe em đời sâu quá bên đó có nhận làm không nữa.

Tập Lái
14/10/12
19
2
3
Làm bình thường bác ơi
Xe e cũng đời sâu mà
muốn giảm chi phí bác có thể ktra tổng quát xem cần làm gì, nếu mua đc phụ tùng rẻ bác đem vô thay tính công thôi.
Ah, cám ơn bác. Bác có biết tiệm naof chuyên bán phụ tùng matiz giá tốt k ạ? k tiện trả lời thì bác inbox giúp em. Cám ơn b nhiều nhé.
Xe em mới chạy khoảng 20km thì bị sàn 1 bên, đánh lái sượn, xe bị rung lăc... hix

Tập Lái
22/10/16
3
4
3
44
Ah, cám ơn bác. Bác có biết tiệm naof chuyên bán phụ tùng matiz giá tốt k ạ? k tiện trả lời thì bác inbox giúp em. Cám ơn b nhiều nhé.
Xe em mới chạy khoảng 20km thì bị sàn 1 bên, đánh lái sượn, xe bị rung lăc... hix
bác ghé tiệm Ngọc Hà ở đường Nguyễn Công Trứ Q1

Hạng B2
19/7/15
323
446
63
44
Em ghé bác vui 1 lần và hứa ko ghé nữa. Thật lòng khuyên bác đừng ghé.
Dạo gần đây, có nghe anh em chê rồi.
Nhưng mình cũng nên thẳng thắng thông tin cụ thể để mọi thanh viên biết mà tránh né.
vì a e ai cũng như ai, nói thật toàn "gà".
chứ em chưa bao giờ nghe gara nào "gà" cả.
Nói cụ thể để anh em biết KN mà lần đi bác

• Like
Reactions: Linh74