Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Dạ, được hết đó bác, Picanto 2014 nếu có bi rồi thì có thể thay bóng zin bằng bóng xenon, hoặc thay luôn bi zin bằng bộ bi Audi Q5 là nhất quả đất luôn.
Còn nếu xe bác hoàn toàn chưa có bi thì độ cặp Audi Q5 vô là quá đỉnh luôn, vừa sáng lại vừa đẹp nữa.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245

Bác cho em xin giá bộ bi Audio Q5 cho Picanto 2013 nhé.

• Like
Reactions: khanhcarin
Tập Lái
15/5/14
31
31
8
42
Sài Gòn
tripssaving.com
Một em Sorento lên thêm cặp bi xenon bên fa. Để chắc ăn là hàng zin tháo xe thì cắt nguyên bộ đèn Q5, lấy quả bi lắp vô là chuẩn nhất quả đất. Ngoài ra em này còn vô thêm dãy led mí mắt Hàn Quốc, bộ Module led X-Look HQ thay cho bóng signal halogen nguyên bản, nhìn sang và đẹp hơn nhiều so với đèn zin.

Bạn Ngoc Tuyen ra tay quá đỉnh! mang vào Kia ngơ ngác kêu sao cái mí keo đèn không có vế hay không phải bắt ốc kkaa!

Bạn Ngoc Tuyen ra tay quá đỉnh! mang vào Kia ngơ ngác kêu sao cái mí keo đèn không có vết hay không phải bắt ốc kkaa!
Hì hì, dạ, em cám ơn anh Khánh đã sang ủng hộ và quyết chờ em cả nửa tháng trời vào làm, chứ nhất định không làm chỗ khác. Cám ơn anh đã tin tưởng rất nhiều.

Hạng D
29/12/12
1.407
1.196
113
HCM
ah tối hôm qua thử trên đường Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ về độ "quét sáng" rồi nha Tuyến hoho! bá đạo!

bi Audi Zin theo xe có khác gì với bi Audi của NT lắp cho ae Sò không? CN ra Rose cho kiểm chứng cái coi...:)

Tập Lái
25/9/13
34
6
8
Picanto 2013 có bi rồi thì lắp xenon loại nào ngon bác, giá cả nữa. bác có bóng đèn led gằm không em muốn thay.

Picanto 2013 có bi rồi thì lắp xenon loại nào ngon bác, giá cả nữa. bác có bóng đèn led gằm không em muốn thay.
Dạ, xe đã có bi rồi thì bác thay cặp bóng xenon là sáng hơn zin nhiều rồi ạ. Hiện trên thị trường có nhiều loại lắm bác ui, hàng của TQ, hàng xịn SX tại TQ và hàng xịn chính hãng. Em gởi thông tin cụ thể về giá sang pm nhé. Bác xem giúp em.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245

• Like
Reactions: huynhphanduy