Tập Lái
16/8/19
5
1
0
Bác nào có chính sách mở bán Sunshine có thể cập nhật cho mọi người cùng tham khảo đc ko?
Hiện tại bên CĐT chưa đưa ra chính sách mở bán chính thức bác ơi, chỉ có đưa thông tin lịch thanh toán vay rất tốt cho khách hàng. Em update các bác tham khảo nha:
  • Đợt 1: Thanh toán 10% giá trị căn hộ ký hợp đồng đảm bảo.
  • Đợt 2: Sau đó khách hàng làm thủ tục vay ngân hàng sẽ giải ngân 65% giá trị căn hộ.
  • Đợt 3: Thanh toán 20% giá trị căn hộ trong vòng 06 tháng kể từ ngày thanh toán đợt 1.
Chương trình ân hạn nợ gốc và lãi cho khách hàng đến khi nhận nhà. VP Bank tài trợ chính dự án.

Tập Lái
2/5/18
48
15
8
33
Hiện tại bên CĐT chưa đưa ra chính sách mở bán chính thức bác ơi, chỉ có đưa thông tin lịch thanh toán vay rất tốt cho khách hàng. Em update các bác tham khảo nha:
  • Đợt 1: Thanh toán 10% giá trị căn hộ ký hợp đồng đảm bảo.
  • Đợt 2: Sau đó khách hàng làm thủ tục vay ngân hàng sẽ giải ngân 65% giá trị căn hộ.
  • Đợt 3: Thanh toán 20% giá trị căn hộ trong vòng 06 tháng kể từ ngày thanh toán đợt 1.
Chương trình ân hạn nợ gốc và lãi cho khách hàng đến khi nhận nhà. VP Bank tài trợ chính dự án.
phí trả nợ trước hạn là bao nhiêu vậy bạn và ngân hàng nào cho vay dự án này vậy ?

Tập Lái
16/8/19
5
1
0
phí trả nợ trước hạn là bao nhiêu vậy bạn và ngân hàng nào cho vay dự án này vậy ?
Tùy vào gói vay của bác mà ngân hàng sẽ có quy định riêng về phí trả nợ trước hạn nha bác.
Đối với dự án Sunshine Diamond River thì VP Bank sẽ là ngân hàng hỗ trợ cho vay dự án.

Em có đính kèm hình ảnh quy định về khoản vay và phí trả nợ trước hạn,... Các bác tham khảo nha.
Topic Dành Riêng Cho Sunshine Diamond River

Tập Lái
2/5/18
48
15
8
33
Tùy vào gói vay của bác mà ngân hàng sẽ có quy định riêng về phí trả nợ trước hạn nha bác.
Đối với dự án Sunshine Diamond River thì VP Bank sẽ là ngân hàng hỗ trợ cho vay dự án.

Em có đính kèm hình ảnh quy định về khoản vay và phí trả nợ trước hạn,... Các bác tham khảo nha.
View attachment 1987716View attachment 1987717View attachment 1987718
thanks bác

Tập Lái
26/11/16
19
159
28
Đường chưa làm, giá dự đắt , tiến độ không ngon mấy

Tập Lái
2/5/18
48
15
8
33
Đường chưa làm, giá dự đắt , tiến độ không ngon mấy
  • theo e thấy thì khu vực này với 1 số dự án lớn của 1 số chủ đâu tư khác nữa thì chắc chắn con đường này phải tầm 2 năm nữa mới có thể làm
  • về giá thì mặt bằng chung tất cả các dự án bên quận 7 đang khá cao. với phối cảnh và tiện ích CDT đưa ra thì e thấy cũng khá tương xứng. Còn về tiến độ như bác nói là gì e chưa hiểu lắm
Đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi bác nhé