Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Mai bán lần 2 block a3.kkk.thế mà sale nào cũng giới thiệu cháy hàng này nọ.
Mai mong mình trúng căn hộ =))

Hạng B2
26/7/16
378
653
93
Topic Dành Riêng Cho Sunshine Diamond River

THÔNG BÁO
Event lể công bố mở bán giai đoạn 2 dự án Sunshine Diamond River
Thời gian: 08:30 - 12:00 Thứ bảy, Ngày 28 Tháng 12 Năm 2019
Địa điểm: The Adora Luxury, Lầu 3, Sảnh Diamond, 198 Hoàng Văn Thụ, P,9, Quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh.
Thanks all and Goodluck!!!!
Có bác nào đi hôm nay ko :)

Hạng B2
26/7/16
378
653
93

Đường Đào Trí đã làm nhé các bác.
Vấn đề nan giải bao lâu nay của Đào Trí đã đc xử lý. Sắp tới sẽ mở tòa tháp có Sky Villa view sông. Bác nào cần chính sách và đi xem nhà mẫu inb em nhé.

Tập Lái
6/10/19
15
15
3
Đổ đống đất này cho nó hất nước ngập vào nhà hai bên à. Làm đường j mà đối phó thế

anh nói đúng.

Làm đường có Thiết kế, theo Hợp đồng thi công, sẽ làm với trình tự: Thi công gia cố nền hạ, Đào hố ga, đặt hố ga và lắp đặt đường cống, đường mương kỹ thuật chạy dọc hai bên đường, lắp đặt đường ống luồn cáp kỹ thuật thuộc hạ tầng kỹ thuật...

sau đó mới đắp các lớp nền hạ, thi công bó vỉa và hoàn thiện miệng hố ga thu nước.
khi hoàn thiện các hạng mục trên thì thảm nhựa mặt đường

• Like
Reactions: LalaSaiGon
đường Đào Trí ở khu vực có nền hạ hiện trạng không thể tắt được lún cố kết, nên phải cần được gia cố nền hạ full bằng cọc xi măng đất, chi phí này rất tốn kém và cần thời gian thi công.

nếu làm đạt yêu cầu chống lún bền vững, ổn định hệ thống mương, ống kỹ thuật thì chi phí thi công khá đáng kể, mà cái này là đường chung, của Thành phố, nên các Chủ đầu tư trục này không bỏ tiền ra để làm.