Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
hoangbaby nói:
Quên Bảo Mật
Một cậu bé hỏi cha:- Cha ơi, con được sinh ra như thế nào?Người cha, dân IT, vừa lướt web vừa trả lời:- Mẹ và cha cùng duyệt web trên một chiếc giường. Cha kết nối với mẹ. Cha upload một số thứ từ thẻ nhớ của cha cho mẹ. Sau khi mẹ download xong, mẹ sửng sốt mà nói rằng mẹ chưa cài đặt một chương trình “Antivirus” nào. Và cha cũng nói với mẹ rằng cha cũng không cài đặt “Firewall”. Mẹ và cha cùng cố gắng tìm cách để xoá file đó, kể cả format lại ổ đĩa cứng nhưng đã quá muộn. Kết quả là 9 tháng sau con ra đời.
Đọc truyện của bác e phải si nghĩ đau đầu mún chết hihi....

Hạng B2
16/5/10
374
1
18
ssi.nghoang.com
Vicky8298 nói:
hoangbaby nói:
Quên Bảo Mật
Một cậu bé hỏi cha:- Cha ơi, con được sinh ra như thế nào?Người cha, dân IT, vừa lướt web vừa trả lời:- Mẹ và cha cùng duyệt web trên một chiếc giường. Cha kết nối với mẹ. Cha upload một số thứ từ thẻ nhớ của cha cho mẹ. Sau khi mẹ download xong, mẹ sửng sốt mà nói rằng mẹ chưa cài đặt một chương trình “Antivirus” nào. Và cha cũng nói với mẹ rằng cha cũng không cài đặt “Firewall”. Mẹ và cha cùng cố gắng tìm cách để xoá file đó, kể cả format lại ổ đĩa cứng nhưng đã quá muộn. Kết quả là 9 tháng sau con ra đời.
HT si nghĩ theo hướng nào thế ? Theo hướng IT or hướng sinh học ?

Hạng B2
16/5/10
374
1
18
ssi.nghoang.com
Ông bố tắm chung với thằng con. Phòng tắm trơn quá. Thằng ku bị trượt chân nhưng may mà nhanh tay túm... của bố nó được nên không bị ngã... Vừa đỡ thằng con, ông bố cười hềnh hệch : - May cho mày đấy . Hôm nay mà mày tắm với mẹ thì mày ngã vỡ đầu rồi con ạ

Hạng B2
16/5/10
374
1
18
ssi.nghoang.com
Một nữ du khách nước ngoài hỏi anh chỉ dẫn viên: - Tôi vừa đến Việt Nam nhiều lần. Ở Việt Nam có hai vịnh rất nổi tiếng mà tui đã tham quan, tiếng Anh gọi là "Nha Trang Bay" và "Ha Long Bay". - Bà muốn đi đâu nữa chăng? - Vâng! Còn một vịnh tui thấy quảng cáo rất nhiều, ở khắp nơi. Anh có thể dẫn tui tham quan không? Anh chỉ dẫn viên tò mò hỏi: - Xin bà cho biết tên của cái vịnh đó. Bà khách chỉ lên dòng chữ trên một bức tường bên đường rồi bập bẹ đánh vần: - Cam Dai Bay!

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
hoangbaby nói:
Vicky8298 nói:
hoangbaby nói:
Quên Bảo Mật
HT si nghĩ theo hướng nào thế ? Theo hướng IT or hướng sinh học ?
Thì e cố gắng si nghĩ để tìm ra mối liên kết giữa IT và sinh học vì e cực dốt IT mà bác hehe...

Hạng B2
16/5/10
374
1
18
ssi.nghoang.com
Thế thì trong hội AudiFC nhà mình ai cần tư vấn gì về IT mình sẵn sàng nhé !
Mobile: 0908454477
Y!M and Skype: prince79vn

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
hoangbaby nói:
Offline 1 bữa nhé bác,e thấy bác đăng ký member cũng khá lâu rùi mà sao chưa ra mắt mọi người ấy nhỉ?;)

Hạng B2
16/5/10
374
1
18
ssi.nghoang.com
Vicky8298 nói:
hoangbaby nói:
Offline 1 bữa nhé bác,e thấy bác đăng ký member cũng khá lâu rùi mà sao chưa ra mắt mọi người ấy nhỉ?;)
Chắc phải đổi Kia Morning --> Q5 để đi Off với hội nhà mình quá ! Hi..hi...Hội nhà mình dzui quá chời !