Hạng D
19/10/06
2.225
12.272
113
Hdbits thì em ko có acc nhưng ngày xưa có acc của hdvnbits là niềm tự hào của dân seeder =)). Bẵng đi 1 thời gian ko xài torrent nữa thì nó ngủm củ tỏi lúc nào ko hay.
Giờ toàn xài nethd.org

Hdvnbits là tiền thân của Torviet đấy

• Like
Reactions: koonjang
Hạng B2
14/12/11
109
5.473
95
11
Giờ ai hơi đâu lọ mọ download về nữa, dân tình xem online cho tiện

Tập Lái
20/2/06
29
1.843
78
53
Các Anh cho mình hỏi mình download sách có bản quyền trên torrent có được không? Nếu có thì nguồn nào ổn định nhất. Sách em tìm về kỹ thuật, quản lý của Âu, Mỹ.

• Like
Reactions: Vãi mod
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.418
113
Các Anh cho mình hỏi mình download sách có bản quyền trên torrent có được không? Nếu có thì nguồn nào ổn định nhất. Sách em tìm về kỹ thuật, quản lý của Âu, Mỹ.
Ối, hồi xưa mifnh có vô tình vào 1 trang nhiều sách chuyên ngành, mà lại miễn phí. Sau này tìm gúc thì ko ra, a thử tìm bằng đuckduckgo xem

• Like
Reactions: bvminhthe
Tập Lái
20/2/06
29
1.843
78
53
Ối, hồi xưa mifnh có vô tình vào 1 trang nhiều sách chuyên ngành, mà lại miễn phí. Sau này tìm gúc thì ko ra, a thử tìm bằng đuckduckgo xem
Em hay vào lib.gen.rus.ec download free ebook
Gần đây vào paperturn cũng xem được một ít nhưng ko down.
Trước cũng xài schridb mà đã unmember nhưng hàng tháng nó vẫn đè ra trừ 9usd nên em ghét huỷ credit card luôn.

• Like
Reactions: Vãi mod
Tập Lái
21/5/19
4
1
4
29
Đây là ý kiến riêng của em .
Đừng buồn vì torviet sập nữa, chúng ta vẫn có những thay thế tốt hơn nhờ có sự xuất hiện của các VPN trên toàn cầu. Bằng cách sử dụng VPN, bạn có thể kết nối với mọi thứ trên thế giới từ bất cứ nơi đâu, bảo đảm an toàn thông tin cá nhân tuyệt đối. Em cũng tìm hiểu khá nhiều về vấnđề này qua trang tin tức miễn phí https://sue.vn/ thấy bảo vẫn dùng VPNđc