TCS
Hạng B1
3/9/08
54
0
0
A SƯỚNG nói:
Báo cáo các bác, sáng hôm nay em với bác Fesantasat đã xuống chỗ bác Huy để mục sở thị về cái Bật/Tắt. Túm lại là trông cũng được, nhưng hiện tại chưa có AE SFer nào làm chuột bạch nên các chú thợ chưa mò ra cách đấu, nên thời gian làm chắc khoảng hơn 2h. Nữa là các xe số AT thì làm được còn MT thì phải có công tắc mo (N). Thêm nữa xe có Sờ mát ky thì chưa lắp được, nên em nghĩ bác Mạnh và bác Stevendph chắc là buồn lắm rùi...MLX lắp ngon, SLX bó tay....

Chuột bạch đây này!!!!!!! http://www.otosaigon.com/forum/m1574813.aspx

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
A SƯỚNG nói:
Báo cáo các bác, sáng hôm nay em với bác Fesantasat đã xuống chỗ bác Huy để mục sở thị về cái Bật/Tắt. Túm lại là trông cũng được, nhưng hiện tại chưa có AE SFer nào làm chuột bạch nên các chú thợ chưa mò ra cách đấu, nên thời gian làm chắc khoảng hơn 2h. Nữa là các xe số AT thì làm được còn MT thì phải có công tắc mo (N). Thêm nữa xe có Sờ mát ky thì chưa lắp được, nên em nghĩ bác Mạnh và bác Stevendph chắc là buồn lắm rùi...MLX lắp ngon, SLX bó tay....

hix xe em chẳng phải MLX muh cũng chẳng phải SLX... xe em là xe do HMV nhập bác ợ, chả có xì mát key nên em ham hố cái vụ này. Em đọc cái bài chuột bạch và kết từ lúc bác hungtq lắp rùi cơ.... nhưng cả nửa năm nay chả thấy thêm thông tin gì mới đến vài ngày gần đây, cái cụ Hardtop này lại làm em sôi sục lửa lòng. hehe kiểu này em đánh liều làm chuột bạch ở SG vậy.

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
stevendph nói:
A SƯỚNG nói:

hix xe em chẳng phải MLX muh cũng chẳng phải SLX... xe em là xe do HMV nhập bác ợ, chả có xì mát key nên em ham hố cái vụ này. Em đọc cái bài chuột bạch và kết từ lúc bác hungtq lắp rùi cơ.... nhưng cả nửa năm nay chả thấy thêm thông tin gì mới đến vài ngày gần đây, cái cụ Hardtop này lại làm em sôi sục lửa lòng. hehe kiểu này em đánh liều làm chuột bạch ở SG vậy.

Ôi thế chúc mừng bác. Em được sờ thử rồi, SƯỚNG lắm....xe em mà lắp được là em cũng đú theo các bác đới...

vụ này dỡ 1 cái là pải gim chìa khóa trên xe . đâm ra cũng bất tiện , nếu gim chìa khóa thì mình đề bằng chìa khóa cho rồi, cũng 1 thao tác ah. tốn tiền có vô lý ko? nếu mà ko cần gim chìa khóa vô thì hay hơn

Hạng B2
11/6/07
233
4
18
cái này chỉ chạm vào là đề máy thôi hả bác???vậy thì cũng không hay lắm...sờ mà không nhấn thì đâu có phê mấy bác!!!

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
phê hơn bác ợ, sờ nhấn hổng có cảm giác gì... còn cái này, sờ vào nó rung rung bần bật tê cả tay bác ợ hehehe

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hai ông Mackafe và Steven làm xong cho bài viết cụ thể nhé ... em bán cái chỗ em đăng ký cho bác Mackafe

Hạng F
5/3/05
8.718
72.562
113
đây
đang chạy xe lỡ sờ vào nó có tắt máy không bác? xe AT đang chạy tắt máy nguy hiểm à

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hehee thằng này đang chạy bác sờ thoả mái
Thế dạo này mấy con gà SFC có ủng hộ bác đều đều không ... em là em đưa số bác cho ối ông gà rồi đấy

Hạng F
5/3/05
8.718
72.562
113
đây
thanks bác! hôm trước có luộc đc "gà" nobitta, với tuanLQ công ty vinh Nam KCN Tân Bình (bác ấy bảo biết bác Mạnh)... mỗi "gà nòi" thanhchoray vẫn chưa xơi đc, dai lắm

sorry các bác về từ gà, nói gà em buồn cười quá

mấy hôm sau Motoshow, chắc thấy 3-4 hiệu GPS mới (Papago, Mio, NaviInfo, Vinavi...) nên các bác vẫn đang nghiên cứu chưa quyết hiệu nào, làm em cũng ế vật ra :D, sắp tới chắc giá sẽ giảm