Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Re: xin anh em ý kiến làm từ thiện, ASAP

Các bác nào sẽ tập trung xuất phát từ Soho quận 7 ạ?
- DP
- Richie
- dragon
- ...

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com

Tour 1 thành công tốt đẹp, SOG đến thăm và tặng quà 3 điểm gồm Trại trẻ em mồ côi Madagui, Xã thôn nghèo Dambri, Nạn nhân chất độc da cam Bảo Lộc, em không chụp hình nên không có gì post, nếu cụ nào lưu giữ hình ảnh đẹp cho lên anh em chiêm ngưỡng những khoảng khắc đầy cảm xúc đi nào. Đi đường đèo mới thấy giá trị của AWD dưới trái tim Horizontally Opposed Boxer rất vững chắc, nhược điểm duy nhất là không đi chậm được. lol

Quĩ em đã chuyển hết cho mợ BB để mợ ấy tổng kết và thông báo anh em sau, lần tới có khi SOG huy động đủ xây một nhà tình thương mang tên SOG nữa thì hết nút

Hai ngày sau tour mà bà con trên Bảo Lộc vẫn còn dư âm hạnh phúc khi nói về những phần quà nặng ký của SOG, có người nói "trong đời đã từng nhận quà hỗ trợ nhưng chưa bao giờ thấy nhiều quà như vậy, chưa kể sao anh chị em trong đoàn ai cũng nói chuyện hiền lành dễ thương, và sao xe gì mà đẹp thế, chắc là mắc tiền lắm..."

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC

mediavn nói:
Đi đường đèo mới thấy giá trị của AWD dưới trái tim Horizontally Opposed Boxer rất vững chắc, nhược điểm duy nhất là không đi chậm được. lol
:D

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC

mediavn nói:
Quĩ em đã chuyển hết cho mợ BB để mợ ấy tổng kết và thông báo anh em sau, lần tới có khi SOG huy động đủ xây một nhà tình thương mang tên SOG nữa thì hết nút

Vào Nam đi cùng các bác em được chăm sóc tới từng kẽ răng, thật là ngại quá! Cảm ơn các bác SOG và Miv đã tổ chức thành công mỹ mãn chuyến đi này. Cảm ơn cơ trưởng Khoavan, cơ phó Dr Liêm và phát ngôn viên Kỳ Lân cùng với toàn thể các bác thành viên Tập đoàn SOG cùng công ty MotorImage VN. Hẹn gặp lại các bác tại những cung đường tiếp theo!

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30

Hi ! em đi ngang qua mấy box thì thấy box Subaru là nhiều hình ảnh về các chuyến đi từ thiện nhất. Box Kia thì chém gió nhiều, các box khác thì bàn luận về độ xe .v.v....
Nghĩ vui là các bác đi Subaru là có lòng nhân ái cao hơn các xe khác ? :)

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C

Bossini19 nói:
Hi ! em đi ngang qua mấy box thì thấy box Subaru là nhiều hình ảnh về các chuyến đi từ thiện nhất. Box Kia thì chém gió nhiều, các box khác thì bàn luận về độ xe .v.v....
Nghĩ vui là các bác đi Subaru là có lòng nhân ái cao hơn các xe khác ? :)
Rảnh ghé sub box 888 bác nhé.
Anh em Subies vui là chính.Mấy box khác cũng có rất nhiều cái hay ..