VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau
RE: Toy phối hợp với Isuzu

Vâng Cummin Diesel có thể chạy đến 4-500000 miles.
opp. em xin lỗi, em hiểu nhầm , té ra ý bác là máy dầu bền bỉ có thể chạy được nhiều trăm ngàn Miles
bị em thấy bác viết Cumming nên em hơi chóang !!! thấy giống trong Xi nê!!!

Bác nói vậy là bác em rồi . Em không nói là bên này vĩ dại và cái gì cũng to hơn nước VN . Nhưng nếu có dịp bác hãy đi qua bên này 1 phát cho biết rồi quyết định cho chính mình chứ đừng bỏ chử vào miệng em bác nhá :D

Bị đang bàn tới cái sự phối hợp công nghệ để phát triển dòng " Common Rain" bác lại kể về độ bền của cái máy Cumming!
em nhớ, cái máy cày nhà em Xài Động cơ Đông Phong từ 1976 tới nay chắc cũng cỡ vài trăm ngàn Miles mà vẫn còn ngon!!!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Bị đang bàn tới cái sự phối hợp công nghệ để phát triển dòng " Common Rain" bác lại kể về độ bền của cái máy Cumming!

Hình như "common rail" thì phải, kekeke.:D:D:D

Còn máy "cumming rain" các bác cứ bàn tự nhiên, em chùn :):D:D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Em cười đến vỡ bụng :D, làm gì có xe dầu hiệu Cúm mình Rên, cái common rail chỉ là tên hệ thống phun nhiên liệu tiên tiến của hãng Bosch thôi, bác nào biết hơn đính chính cho em cái ...:D

Hạng C
28/11/06
865
21.092
93
53

Cummin Diesel rất nổi tiếng trong hệ thống Diesel Generator (cũng giống như Caterpilar, Perkin...), không biết có bán động cơ cho xe hơi hay không? Đương nhiên là rất bền và ổn định, có thể chạy 24/24.