Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53
RE: Toy sắp ra Innova 2009?

innova 2009 mà làm được cửa lùa như PREVIA hay SIENNA thì mới gọi là đẳng cấp vượt trội các bác nhỉ ? Hộp số thì cứ như của thằng FORTUNER là chắc chắn ổn. Máy 2.4, mâm 17 vành 5 chấu kép. Có lẻ nếu honđa mà ra CRV thì thằng ỈN này sẽ được chuộng hơn nhờ vào cái giá rẻ hơn và hiệu toyota... Làm thêm phiên bản G, GL , GLi cho các option cửa nóc, DVD trần, ốp gỗ, đèn projector, điều hòa đa khu vực. Em cho rằng nếu honda mà ra CRV, toyota sẽ đưa ra thị trường thông tin úp úp mở mở trước, cho anh em hoang mang chờ đợi đến điểm G [8D] thì mới tung ra...:mad:

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Màu cát cháy này đẹp quá các bác nhễ. Con này ở thị trường nào thế bác? Số AT nhưng không trang bị cảm biến lùi, sưởi kính như xe LD.

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: songnguyen

Màu cát cháy này đẹp quá các bác nhễ. Con này ở thị trường nào thế bác? Số AT nhưng không trang bị cảm biến lùi, sưởi kính như xe LD.
Indo hay Sing gì đấy bác ạ:)

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: smart_cowboy2610

Trích đoạn: songnguyen

Indo hay Sing gì đấy bác ạ:)
Con này ở Malaysia

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

Trích đoạn: dobestman

Thị trường vietnam là thị trường xe rác giá cao mà !! chán.
Mỗi lần nghe các cụ bảo " .... nền công nghiệp otô Việt Nam phải ....." là em nổi da gà nòi luôn!
Otô chúng ta được sản xuất trên dây chuyền hiện đại, công nghệ tiên tiến, động cơ bỏ quên, giá thành như tên lửa.... bảo hành cà chớn ....
Em kíu thôi!

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

em thấy ỉn như thế này là ohù hợp rồi. Toy VN đợi khi nào ỉn có giảm xuóng dưới 500 xe /tháng thì mới ra mắt ỉn số AT và ghế da

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Trích đoạn: smart_cowboy2610

chẳng khác cái gì đạu các bác à:Dmáy vẫn 2.0 thui:D

Các nút Điều hòa toàn xài nút nhấnm, ko có nút xoáy sao ta? em thấy Inn LD có cần gạt lấy fresh air màu đèn sao phiên bản này ko có. Lần trước con bên Thái em nhớ trên volant có mấy nút điều khiển âm thanh gì đó, xe này trống trơn.. thua con bên Thái..
NGoài ra Inn này ko có signal bên hông xe. Version của Thái có.

Last edited by a moderator:
Hạng D

Cái Innova mới này, nếu có, theo ngu ý của em thì phải cải tiến 3 thứ:
- Hộp số tự động
- Dẫn động cầu trước (theo em cái Inn nó ù 1 phần vì dẫn động cầu sau, nếu đi ga số hợp lý thì ko ù, nhưng hơi ép ga 1 tí là nó ù ù [8D])
- Phanh sau dùng phanh đĩa.
Mấy cái còn lại nếu thêm vào thì chắc chắn sẽ đội giá lên nhiều, nên với dòng xe này cứ như thế là tạm ổn.